മാവോയിസ്റ്റുകൾ കണ്ണൂരിലും മലപ്പുറത്തും സർക്കാർ വിരുദ്ധ പോസ്റ്ററുകൾ പതിച്ചു.

മാവോയിസ്റ്റുകളുടെ സാന്നിദ്ധ്യം സി സി ടി വി ക്യാമറകളിൽ നിന്ന്


കണ്ണൂർ : കണ്ണൂരിൽ ആയുധധാരികളായ മാവോയിസ്റ്റുകൾ
ബി ജെ പി , സി പി ഐ എംസർക്കാരുകൾക്കെതിരെമുദ്രാവാക്യങ്ങൾ മുഴക്കി പോസ്റ്ററുകൾ പതിച്ചു. കണ്ണവം ഫോറെസ്റ്റിനു സമീപം അമ്പായതോട്ടിൽ ശനിയാഴ്ച വൈകിട്ട് 7.30 ഓടെയാണ്സംഭവം. ” ഫാസിസത്തെ നശിപ്പിക്കാൻ അടിമുടി സായുധരാവുക” എന്ന പോസ്റ്ററുകളും മാവോയിസ്റ്റുകൾ വിതരണം ചെയ്യുകയുണ്ടായി. മുഖം മറച്ച് തോക്കുകളുമായെത്തിയ മാവോയിസ്റ്റുകളുടെ സാന്നിദ്ധ്യം സി സി ടി വി ക്യാമറകളിൽ നിന്ന് കണ്ടെത്തിയിട്ടുണ്ട്. അതേസമയം മലപ്പുറം ജില്ലയിലെ എടക്കര മഞ്ചക്കോട് വനിതാ മതിലിനെതിരെ മാവോയിസ്റ്റ് പോസ്റ്ററുകള്‍ പ്രത്യക്ഷപെട്ടു. വനിതാ മതിലിന്റെ പേരില്‍ സിപിഐഎം പ്രഹസനത്തിന്ഒ രുങ്ങുകയാണെന്നും വ്യത്യസ്ത ഹിന്ദുസാമുദായിക സംഘടനകളെ അണിനിരത്തി സൃഷ്ടിക്കുന്നതു വര്‍ഗീയ മതിലാണെന്നും പോസ്റ്ററില്‍ പറയുന്നു. ബസ് സ്റ്റോപ്പ്, പാര്‍ട്ടി നോട്ടിസ് ബോര്‍ഡുകള്‍, ഹോട്ടലുകള്‍, നിര്‍ത്തിയിട്ട ബസ് എന്നിവയിലാണു പോസ്റ്ററുകള്‍ ഒട്ടിച്ചിരുന്നത്.

Advertisements

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.