പൊലീസിസ് തലപ്പത്ത് നിർണ്ണായക അഴിച്ചുപണികൾ.


തിരുവനന്തപുരം: കേരള പൊലീസിൻറെ തലപ്പത്ത് നിർണ്ണായക അഴിച്ചുപണികൾ. തിരുവനന്തപുരം റേഞ്ച് ഐ.ജിയായിരുന്ന മനോജ് എബ്രഹാമിന് എ.ഡി.ജി.പിയായി സ്ഥാനക്കയറ്റം നൽകിയതിന് പുറകെയാണ്‌ പൊലീസ് തലപ്പത്ത് പുതിയ മാറ്റങ്ങൾ വന്നത. എ.ഡി.ജി.പി മനോജ് എബ്രാഹാമിന് ബറ്റാലിയൻ ചുമതലയും, ശങ്കർ റെഡ്ഡി ഐ.പി.എസിന് റോഡ് സുരക്ഷ കമ്മീണർ സ്ഥാനവും നൽകി. എക്സ് കേഡർ തസ്തിക സൃഷ്ടിച്ചു കൊണ്ടാണ് പുതിയ മാറ്റങ്ങൾ..
എ.ഡി.ജി.പിയായി സ്ഥാനക്കയറ്റം ലഭിച്ച സഞ്ജയ് കുമാർ ഗരുഡിനെ പൊലീസ് ആസ്ഥാനത്തെ ഡി.ഐ.ജിയായി നിയമനം നൽകി.ഒപ്പം ഡി.ഐ.ജി സ്ഥാനക്കയറ്റം ലഭിച്ച അക്ബറിനെ സെക്യൂരിറ്റി ഡി.ഐ.ജിയായും,ഡി.ഐ.ജി കാളിരാജ് മഹേഷ് കുമാറിനെ കോഴിക്കോട് ജില്ലാ മേധാവിയായും പൊലീസ് ട്രൈയിനിങ് കോളേജ് പ്രിൻസിപ്പൽ ശ്യം സുന്ദറിനെ കേരള പൊലീസ് ഹൗസിങ് കൺസ്ട്രക്ഷൻ എം.ഡിയായും, നിയമിച്ചു.

Advertisements

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.