മുഖ്യമന്ത്രിക്കെതിരെ എന്‍.എസ്.എസ്. ആഞ്ഞടിക്കുന്നു.


തിരുവനന്തപുരം: അധികാരം കയ്യിലുണ്ടെന്ന് കരുതി വിശ്വാസം തകർക്കാമെന്ന് ഒരു മുഖ്യമന്ത്രിയും കരുതേണ്ടന്ന് എന്‍.എസ്.എസ്. ജനറല്‍ സെക്രട്ടറി ജി. സുകുമാരന്‍ നായര്‍. ആചാരവും അനാചാരവും അറിയാത്തവരാണ് നവോത്ഥാനം പഠിപ്പിക്കാൻ വരുന്നത്. സവർണ-അവർണ വേർതിരിവുണ്ടാക്കാനാണ് സർക്കാർ ശ്രമിക്കുന്നത്. സുകുമാരന്‍ നായര്‍ കുറ്റപ്പെടുത്തി.

എന്‍.എസ്.എസ് ആസ്ഥാനത്ത് നടക്കുന്ന അഖിലകേരള നായര്‍ പ്രതിനിധി സമ്മേളനത്തിലാണ് സുകുമാരന്‍ നായർ മുഖ്യമന്ത്രിക്കെതിരെ ശക്തമായ ഭാക്ഷയിൽ ആഞ്ഞടിച്ചത്. എന്‍.എസ്.എസിന് രാഷ്ട്രീയമില്ല. എല്ലാ പാർട്ടികളോടും സമദൂര നിലപാടാണുള്ളത്. ഒരു പാർട്ടിയുടെയും ആഭ്യന്തര കാര്യങ്ങളിൽ എന്‍.എസ്.എസ് ഇടപെടാറില്ല. – സുകുമാരന്‍ നായര്‍ പറഞ്ഞു.

Advertisements

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.