കൊല്ലം ബൈപ്പാസ് പ്രധാനമന്ത്രി മോദി 15 ന് നാടിന് സമർപ്പിക്കും.


കൊല്ലം: കൊല്ലത്തിന്റെ ചിരകാലാഭിലാഷമായിരുന്ന കൊല്ലം ബൈപ്പാസ് പ്രധാനമന്ത്രി നരേന്ദ്രമോദി 15 ന്
നാടിന് സമർപ്പിക്കും.ബിജെപി തെരഞ്ഞെടുപ്പ് പ്രചരണത്തിന് തുടക്കം കുറിക്കുന്ന റാലിയും തുടർന്ന് അദ്ദേഹം ഉദ്ഘാടനം ചെയ്യും. നാല് പതിറ്റാണ്ടിലേറെ സമയമെടുത്ത് പൂർത്തിയാക്കിയ ബൈപ്പാസ് റോഡിന് 13. 5 കിലോ മീറ്റർ നീളമാണുള്ളത്. ആശ്രാമം മൈതാനത്ത് വൈകിട്ട് അഞ്ചിനാണ് ബൈപ്പാസിന്‍റെ ഉദ്ഘാടന ചടങ്ങ് നടക്കുക.
ലോക്സഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പ് പ്രചരണത്തിന് തുടക്കംകുറിച്ച്കൊണ്ട് മൂന്ന് പാർലമെന്റ് മണ്ഡലങ്ങളിലെ ബിജെപി പ്രവർത്തകരുടെ റാലിയെ നരേന്ദ്രമോദി തുടർന്നാണ് അഭിസംബോധന ചെയ്യുക. പ്രധാനമന്ത്രിയുടെ സന്ദർശനത്തോട് അനുബന്ധിച്ച് ആശ്രാമം മൈതാനത്ത് പ്രത്യേക ഹെലി പാഡ് സജ്ജീകരിച്ചിട്ടുണ്ട്. പരിപാടികൾക്ക് ശേഷം പ്രധാനമന്ത്രി ഹെലികോപ്റ്റർ മാർഗം തിരുവനന്തപുരത്തേക്ക് മടങ്ങും. പത്മനാഭ സ്വാമി ക്ഷേത്ര ദർശനവും ടൂറിസം സർക്യൂട്ട് ഉദ്ഘാടനവുമാണ് തിരുവനന്തപുരത്തെ പ്രധാന പരിപാടികൾ.

Advertisements

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.