ശബരിമലയിൽ വീണ്ടും പ്രശ്‍നം: രണ്ട് യുവതികളെ നീലിമലയിൽ തടഞ്ഞു.


ശബരിമല: ശബരിമല സന്ദർശനത്തിനെത്തിയ രണ്ട് യുവതികളടങ്ങിയ സംഘത്തെ വിശ്വാസികളുടെ സംഘം നീലിമലയിൽ തടഞ്ഞു. രണ്ടു സ്ത്രീകളും ആറു പുരുഷന്മാരുമടങ്ങുന്ന സംഘം പ്രതിഷേധത്തെ തുടർന്ന് നിരാഹാരസമരത്തിനുള്ള പുറപ്പാടിലാണ്. അഞ്ചു പ്രതിഷേധക്കാരെ പോലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തു നീക്കി. 100 ദിവസത്തെ വ്രതം എടുത്താണ് ശബരിമല സന്ദർശനത്തിനെത്തിയതെന്ന് യുവതികളുടെ സംഘത്തിൽപ്പെട്ട കണ്ണൂർ സ്വദേശിയായ രേഷ്മ പറയുന്നു. പോലീസ് നൽകിയ ഉറപ്പിന്മേലാണ് തങ്ങൾ എത്തിയതെന്നാണ് സ്ത്രീകളുടെ വാദം.പോലീസ് സംരക്ഷണം നൽകാനാവില്ലെന്ന് പറഞ്ഞു പിന്മാറാൻ പ്രേരിപ്പിച്ചെങ്കിലും ഇവർ സന്ദർശിച്ചേ തിരിച്ചു പോകൂ എന്ന നിലപാടിലാണ്. ഭക്തരുടെ വൻ സംഘം ഇവർക്ക് ചുറ്റും ശരണം വിളികളും മുദ്രാവാക്യങ്ങളുമായി രംഗത്തുണ്ട്.

Advertisements

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.