കൊല്ലത്തു നിന്ന് എൻ.കെ. പ്രേമചന്ദ്രൻ മത്സരിക്കും.


തിരുവനന്തപുരം: നടക്കാനിരിക്കുന്ന ലോകസഭാതെരെഞ്ഞെടുപ്പിൽ കൊല്ലം മണ്ഡലത്തിൽ നിന്ന് യു ഡി എഫ് സ്ഥാനാർത്ഥിയായി എൻ.കെ. പ്രേമചന്ദ്രൻ മത്സരിക്കും. തെരഞ്ഞെടുപ്പ് ചർച്ചകൾക്ക് തുടക്കാം കുറിച്ചുകൊണ്ട്
കൊല്ലം മണ്ഡലം ഇതോടെ രംഗത്ത് വരുകയാണ്. കഴിഞ്ഞ ദിവസം യുഡിഎഫ് യോഗത്തിൽ കൊല്ലം കോൺഗ്രസിന് വേണമെന്ന് ചില നേതാക്കൾ ആവശ്യപ്പെട്ടതായ സംഭവം ഏറെ വാർത്ത പ്രാധാന്യം സൃഷ്ടിച്ചിരുന്നു.കൊല്ലത്തെ യുഡിഎഫ് സ്ഥാനാർഥി എൻ.കെ. പ്രേമചന്ദ്രൻ തന്നെയായിരിക്കുമെന്ന് ആര്‍.എസ്.പി സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറിയായ എ.എ അസീസാണ് പ്രഖ്യാപനം നടത്തിയത്. നിലവിലെ എം.പി പ്രേമചന്ദ്രൻ തന്നെ കൊല്ലത്ത് മത്സരിക്കുമെന്ന് അദ്ദേഹം വ്യക്തമാക്കിയിട്ടുണ്ട്.ബൈപ്പാസ് ഉൾപ്പടെ എൻ.കെ പ്രേമചന്ദ്രനെതിരേ സി.പി.എം ഉയര്‍ത്തുന്ന ആരോപണങ്ങള്‍ തിരഞ്ഞെടുപ്പ് മുന്നില്‍കണ്ടുകൊണ്ടുള്ളതാണെന്നും അസീസ് ആരോപിച്ചു. കൊല്ലം മണ്ഡലത്തിലെ സ്ഥാനാർഥിയെക്കുറിച്ച് ആര്‍.എസ്.പിയിലും യു.ഡി.എഫിലും രണ്ട് അഭിപ്രായമില്ല. ബൈപ്പാസ് ഉദ്ഘാടനത്തിന് പ്രധാനമന്ത്രി എത്തിയതിന് പിന്നില്‍ പ്രേമചന്ദ്രനാണെന്ന സി.പി.എം ആരോപണം ദുഷ്ടലാക്കോടെയുള്ളതാണെന്നും അസീസ് പറയുന്നു.

Advertisements

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.