മുനമ്പം മനുഷ്യക്കടത്തിലെ സൂത്രധാരന്‍മാരെ തിരിച്ചറിഞ്ഞു


ന്യൂഡല്‍ഹി: മുനമ്പം മനുഷ്യക്കടത്തിലെ സൂത്രധാരന്‍മാരാരൊക്കെയെന്നു തിരിച്ചറിഞ്ഞു. മുനമ്പം വഴി കടക്കാന്‍ ശ്രമിക്കുന്നതിനിടയിൽ പിടിയിലായ പ്രഭുവാണ് പൊലീസിന് മനുഷ്യക്കടത്തിലെ സൂത്രധാരന്മാരെക്കുറിച്ചുള്ള വിവരങ്ങൾ ലഭിച്ചത്. ശാന്തകുമാര്‍, രവീന്ദ്ര,ശ്രീകാന്ത്, എന്നിവരാണ് മുഖ്യ സൂത്രധാരന്മാർ. മുനമ്പം വഴി വിദേശത്തേക്ക് കടക്കാന്‍ ശ്രമിച്ച പ്രഭു ശ്രമം പരാജയപ്പെട്ടതോടെ തിരികെ വന്നത്തോടെയാണ് പൊലീസ് പിടിയിലാവുന്നത്.

വിദേശത്തേക്ക് കടക്കാൻ ഓരോരുത്തരും ഒന്നര മുതല്‍ മൂന്ന് ലക്ഷം വരെയാണ് നൽകിയത്. രണ്ടു മാസം മുമ്പാണ് വിദേശത്തേക്ക് കടക്കാന്‍ പദ്ധതിയിട്ടത്. ബോട്ട് നിര്‍മ്മാണം ഒന്നര മാസം മുമ്പ് തുടങ്ങി.ബോട്ടില്‍ 230 പേരാണ് പോയത്. ഇതില്‍ 19 പേർ ഡല്‍ഹിക്ക് മടങ്ങുകയായിരുന്നു. അതേസമയം വീട്ടുകാരുടെ വാക്ക് കേള്‍ക്കാതെയാണ് ന്യൂസിലാന്‍ഡിലേക്ക് ആള്‍ക്കാര്‍ പോയതെന്ന് പ്രഭുവിന്റെ അമ്മ പ്രതികരിച്ചിട്ടുണ്ട്.

കുടുംബത്തില്‍ നിന്ന് അഞ്ചു പേര്‍ പോയതായി പ്രഭുവിന്റെ അമ്മയുടെ സഹോദരി സരസ്വതി വെളിപ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്.. സരസ്വതിയുടെ മക്കളായ സുനില്‍ കുമാറും സുജിത് കുമാറും സംഘത്തിലുണ്ട്. അതേസമയം അറസ്റ്റിലായ പ്രഭുവുമായി പൊലീസ് സംഘം കേരളത്തിലേക്ക് തിരിച്ചു.

Advertisements

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.