നവമാധ്യമങ്ങൾ എന്ത് കള്ളവും പ്രചരിപ്പിക്കാവുന്ന നിലയിലാണെന്ന് മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയൻ.

തിരുവനന്തപുരം: നവമാധ്യമങ്ങൾ എന്ത് കള്ളവും പ്രചരിപ്പിക്കാവുന്ന നിലയിലാണെന്ന് മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയൻ. കൂടുതൽ നവമാധ്യമങ്ങളും ഇന്ന് വലതുപക്ഷത്തിന്‍റെ കൈകളിലാണ്. സംഘപരിവാർ കൂടുതലും നവമാധ്യമങ്ങളിലാണെന്നും മുഖ്യമന്ത്രി പറഞ്ഞു. കേരള സമൂഹത്തിന്റെ വലതുപക്ഷവൽക്കരണം എന്ന വിഷയത്തിൽ നടന്ന ശിൽപ്പശാലയിൽ പങ്കെടുത്ത് സംസാരിക്കുകയായിരുന്നു അദ്ദേഹം. നവോത്ഥാനം അട്ടിമറിക്കാൻ വലതുപക്ഷ ശക്തികൾ ശ്രമിക്കുന്നുവെന്ന് മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയൻ പറഞ്ഞു.

സ്ത്രീകൾ ക്ഷേത്രത്തിൽ പ്രവേശിക്കുന്നത് പാപമായ കാര്യമല്ല. സുപ്രീംകോടതി വിധി സ്ത്രീകളുട അവകാശത്തിന്റെ ഭാഗമാണ്. ശബരിമലയുമായി ബന്ധപ്പെട്ട സുപ്രീം കോടതി വിധി സ്ത്രീ മുന്നേറ്റത്തിന് വേണ്ടിയാണ്. ആദ്യം രാഷ്ട്രീയ പാർട്ടികൾ എല്ലാം വിധി സ്വാഗതം ചെയ്തിരുന്നു. സമരങ്ങളൊന്നും ഏശിയില്ലെന്ന് സമരം നടത്തിയവർ തന്നെ ഇപ്പോൾ സമ്മതിക്കുന്നു. എന്നാൽ സമൂഹത്തെ ഭിന്നിപ്പിക്കാനുള്ള ശ്രമങ്ങൾ ഇപ്പോഴും തുടരുകയാണ്. മുഖ്യമന്ത്രി പറഞ്ഞു.
വിശ്വാസികൾക്കെതിരെ സിപിഎം യുദ്ധം പ്രഖ്യാപിച്ചിട്ടില്ല. നാട്ടിൽ വർഗീയ കലാപമുണ്ടാക്കാനുള്ള ശ്രമത്തിനാണ് ആർ.എസ്.എസ് നേതൃത്വം നൽകിയത്. വർഗീയമായ ചേരിതിരിവ് ഉണ്ടാക്കാൻ നിലയ്ക്കലെ പ്രശ്നമുയർത്തി ശ്രമിച്ചിരുന്നു. പാരിസ്ഥിതി പ്രശ്നങ്ങൾ പരിഗണിക്കാതെ മുന്നോട്ട് പോകാനാകില്ല. വികസനത്തിലും പരിസ്ഥിതിയെ പരിഗണിച്ച് അല്ലാതെ മുന്നോട്ട് പോകുന്നില്ല. എന്നാൽ ഒരു വിഭാഗം നാട്ടിൽ, പരിസ്ഥിതി സംരക്ഷണം പറഞ്ഞ് വികസനം തടയാൻ ശ്രമിക്കുന്നു. അത്തരത്തിലുള്ള കുറച്ചു പേർ ഇവിടെ പ്രവർത്തിക്കുന്നുണ്ട്. മുഖ്യമന്ത്രി പറഞ്ഞു.

Advertisements

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.