പ്രതിയുടെ ചിത്രങ്ങളും വിവരങ്ങളും മാധ്യമങ്ങള്‍ക്ക് ചോര്‍ത്തിനൽകിയ പൊലീസുകാരെ സസ്‌പെന്‍ന്റ് ചെയ്‌തു.

ഇടുക്കി: ഇടുക്കിയിലെ നടുപ്പാറ എസ്റ്റേറ്റ് കൊലപാതക കേസിലെ പ്രതിയുടെ ചിത്രങ്ങളും വിവരങ്ങളും മാധ്യമങ്ങള്‍ക്ക് ചോര്‍ത്തിനൽകിയ രണ്ട് എ.എസ്.ഐ ഉള്‍പ്പെടെ അഞ്ച് പൊലീസുകാരെ സസ്‌പെന്‍ന്റ് ചെയ്‌തു. എ.എസ്.ഐമാരായ സജി എം. പോള്‍, ഉലഹന്നാന്‍, സിവില്‍ പൊലീസ് ഓഫീസര്‍ ഓമനക്കുട്ടന്‍, ഡ്രൈവര്‍മാരായ അനീഷ്, രമേഷ് എന്നിവര്‍ക്കാണ് സസ്‌പെന്‍ഷന്‍. രാജാക്കാട് എസ്.ഐ പി.ഡി അനുമോനെതിരെ വകുപ്പുതല നടപടിയും ശിപാര്‍ശയുണ്ട്. ഇടുക്കി ജില്ലാ പൊലീസ് മേധാവി കെ.ബി വേണുഗോപാലാണ് പൊലീസുകാര്‍ക്കെതിരെ നടപടിയെടുത്തത്. എസ്റ്റേറ്റ് കൊലപാതക കേസിലെ പ്രതിയെ മധുരയില്‍നിന്ന് പിടികൂടിയപ്പോള്‍ എടുത്ത ഫോട്ടോ പുറത്തായതാണ് നടപടിക്കു കാരണമായത്. ജില്ലാ പൊലീസ് മേധാവിയുടെ അതൃപ്തിക്കിടയായ സംഭവത്തെ തുടർന്ന്എ സ്.പി വാര്‍ത്താസമ്മേളനം ഒഴിവാക്കിയിരുന്നു.
ചിന്നക്കനാല്‍ നടുപ്പാറയിലെ റിസോര്‍ട്ട് ഉടമ കോട്ടയം മാന്നാനം കൊച്ചയ്ക്കല്‍ ജേക്കബ് വര്‍ഗീസ്, സഹായി ചിന്നക്കനാല്‍ പവര്‍ഹൗസ് സ്വദേശി മുത്തയ്യ, എന്നിവരെയാണ് കൊല്ലപ്പെട്ട നിലയില്‍ കണ്ടെത്തിയിരുന്നത്. കേസിലെ പ്രതി എസ്റ്റേറ്റ് സൂപ്പര്‍വൈസർ ബോബിനെ പൊലീസ് മധുരയില്‍ നിന്നുപടികൂടുകയായിരുന്നു.

Advertisements

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.