ചില പോലീസ് സ്റ്റേഷനുകൾക്ക് മാഫിയാ ബന്ധം, സ്റ്റേഷനുകളിൽ മിന്നൽ പരിശോധന

തിരുവനന്തപുരം : സംസ്ഥാനത്തെചില പോലീസ് സ്റ്റേഷനുകൾക്ക് മാഫിയാ ബന്ധമുണ്ടെന്ന ഇന്റലിജൻസ് റിപ്പോർട്ടിന്റെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ സ്റ്റേഷനുകളിൽ വിജിലൻസിന്റെ മിന്നൽ പരിശോധന. വിജിലൻസ് ആൻഡ് ആന്റി കറപ്ഷൻ ബ്യൂറോയിലെ ഉദ്യോഗസ്ഥരാണ് ‘ഓപ്പറേഷൻ തണ്ടർ’ എന്ന പേരിൽ സംസ്ഥാനത്തെ വിവിധ പൊലീസ് സ്റ്റേഷനുകളിൽ മിന്നൽ പരിശോധന നടത്തുന്നത്. മാഫിയാ ബന്ധം സംബന്ധിച്ച ആരോപണത്തിൻറെ പേരിൽ എസ്പിമാരുടെ നേതൃത്തിലാണ് പരിശോധന.

തിരുവനന്തപുരം റെയ്ഞ്ചിലെ 21 സ്റ്റേഷനുകൾ അടക്കം സംസ്ഥാനത്തെ 53 സ്റ്റേഷനുകളിലാണ് പരിശോധന. പൊലീസ് സ്റ്റേഷനുകളിൽ ഇത്തരം പരിശോധനകൾ നടാടെയാണ്. ക്വാറി, മണൽ മാഫിയ ബന്ധം, ക്രിമിനൽ ബന്ധം, കൈക്കൂലി കേസുകൾതുടങ്ങി കട്ടപഞ്ചായത്ത് അടക്കമുള്ള കാര്യങ്ങളിൽ പൊലീസുകാർക്ക് ബന്ധമുണ്ടെന്ന് നേരത്തെ ഇന്റെലിജൻസ് കണ്ടെത്തിയിരുന്നതിനെ തുടർന്നാണത്രെ ‘ഓപ്പറേഷൻ തണ്ടർ’. പോലീസിൻറെ പ്രവർത്തനം സുശക്തമാക്കാൻ ലക്‌ഷ്യം വെക്കുന്ന ‘ഓപ്പറേഷൻ തണ്ടർ’ നടപ്പാക്കുന്ന
കേരളത്തിലെ പ്രഥമ മുഖ്യനെന്നസ്ഥാനം പിണറായി വിജയന് ലഭിക്കുകയാണ്.

Advertisements

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.