പിണറായി ഉറപ്പു പാലിച്ചു: സുഗതന്റെ വർക് ഷോപ്പിന് പഞ്ചായത്തിൻറെ അനുമതി


കൊല്ലം: മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയൻ നൽകിയ ഉറപ്പു പാലിച്ചു. സിപിഐയുടെ കൊടികുതത്വത്തിനെ തുടർന്ന് ജീവിത പ്രതീക്ഷകൾ തകർന്ന് ആത്മഹത്യ ചെയ്ത സുഗതന്റെ വർക് ഷോപ്പിന് വിളക്കുടി പഞ്ചായത്ത് പ്രവർത്തന അനുമതി നൽകി. സിപിഐ പ്രതിനിധികളുടെയും പഞ്ചായത്ത് സെക്രട്ടറിയുടെയും വിയോജന കുറിപ്പെഴുതിയെങ്കിലും, പഞ്ചായത്തിലെ സിപിഎം, യുഡിഎഫ് അംഗങ്ങൾ തീരുമാനത്തെ അനുകൂലിക്കുകയായിരുന്നു.

സുഗതന്റെ കുടുംബം നിർമ്മാണം പൂർത്തിയാക്കിയ വർക് ഷോപ്പിന് അനുമതി നൽകേണ്ട എന്നായിരുന്നു വിളക്കുടി പഞ്ചായത്ത് നേരത്തെ എടുത്ത തീരുമാനം. ഇത് മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയൻ സുഗതന്റെ കുടുംബത്തിനു നൽകിയ ഉറപ്പിന്‌ വിരുദ്ധമായിരുന്നു. പ്രശ്‍നം വിവാദമായതോടെ സിപിഎം നേതൃത്വം ഇടപെട്ടതിനെ തുടർന്നാണ് പഞ്ചായത്ത് ഭരണ സമിതി യോഗം ചേർന്ന് സുഗതന്റെ മക്കൾ നടത്താൻ തീരുമാനിച്ച വർക് ഷോപ്പിന്‌ അനുമതി നൽകാൻ തീരുമാനം എടുത്തത്.

2018 ഫെബ്രുവരി 23ന് പുനലൂർ വാളക്കോട് സ്വദേശി സുഗതൻ നിർമാണത്തിൽ ഇരുന്ന വർക് ഷോപ്പിൽ തൂങ്ങി മരിക്കുകയായിരുന്നു. കൊല്ലം തിരുമംഗലം ദേശീയപാതയിൽ ഇളമ്പൽ പൈനാപ്പിൾ ജംഗ്ഷനിലായിരുന്നു വർക് ഷോപ്പ് നിർമാണം നടന്നുവന്നത്. നിർമാണം തടഞ്ഞുകൊണ്ട് സിപിഐ, എഐവൈഎഫ്‌ പ്രവർത്തകർ കൊടി കുത്തിയതിനെ തുടർന്ന്, മനംനൊന്താണ് സുഗതന്‍ ആത്മഹത്യ ചെയ്തത്. പ്രാദേശിക തലത്തിൽ സി പി ഐ ക്കെതിരെ ജനവിരോധം ഉണ്ടാക്കിയ സംഭവമായിരുന്നു അത്.

Advertisements

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.