കേന്ദ്രത്തിന് പാർലിമെന്ററി ജനാധിപത്യത്തോട് പുച്ഛമാണെന്ന് മുഖ്യമന്ത്രി


കൊച്ചി: കേന്ദ്രസർക്കാരിന് പാർലിമെന്ററി ജനാധിപത്യത്തോട് പുച്ഛമാണെന്ന് മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയൻകുറ്റപ്പെടുത്തി. കൊച്ചിയിൽ നടന്ന ജനകീയ ഉച്ചകോടിയിൽ സംസാരിക്കുകയായിരുന്നു മുഖ്യമന്ത്രി.രാജ്യത്തിന്റെ മതനിരപേക്ഷത തകർക്കാനുള്ള ബോധപൂർവ്വമായ ശ്രമങ്ങളാണ്‌ നടക്കുന്നത്. ബിജെപിയുടെ ജനദ്രോഹ നടപടികൾ മൂലം ജനങ്ങൾ അസംതൃപ്തരാണ് മുഖ്യമന്ത്രി പറഞ്ഞു.

ദളിത്-ന്യൂനപക്ഷ വിഭാഗങ്ങൾക്ക് സംരക്ഷണം വേണമെങ്കിൽ ബി.ജെ.പി പരാജയപ്പെടുകയാണ് വേണ്ടത് . കോൺഗ്രസും ബി.ജെ.പിയും നയങ്ങളിൽ ഒരു പോലെയാണ്. ആർ.എസ്.എസുമായി സമരസപ്പെടാൻ കോൺഗ്രസ്സിന് മടിയില്ല. മുസ്ലിങ്ങൾക്കും പട്ടിക ജാതി വിഭാഗങ്ങൾക്കും നേരെ ആക്രമണം തുടരുന്നു. ബിജെപിക്ക് നിൽക്കകള്ളി ഇല്ലാത്ത സ്ഥിതിയാണ് ഉള്ളത്. പിണറായി പറഞ്ഞു.

Advertisements

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.