ചാരക്കേസിൽ നമ്പി നാരായണനെ കുടുക്കിയ ഉദ്യോഗസ്ഥർക്ക് എതിരായ നടപടി തീരുമാനിക്കാൻ ജസ്റ്റിസ് ഡി കെ ജെയിൻ കമ്മിറ്റി പ്രവർത്തനം തുടങ്ങി.


ന്യൂഡൽഹി: ഐഎസ്ആർഒ ചാരക്കേസിൽ നമ്പി നാരായണനെ കുടുക്കിയ ഉദ്യോഗസ്ഥർക്ക് എതിരായ നടപടി തീരുമാനിക്കാൻ ജസ്റ്റിസ് ഡി കെ ജെയിൻ കമ്മിറ്റി പ്രവർത്തനം തുടങ്ങി.
അന്വേഷണ ഉദ്യോഗസ്ഥരായിരുന്ന സിബി മാത്യു, എസ്‌.വിജയൻ,കെ കെ ജോഷ്വ, എന്നിവർക്ക് ഉടൻ നോട്ടീസ് അയക്കും.ഐഎസ്ആർഒ ചാരക്കേസിൽ നമ്പി നാരായണനെ കുടുക്കിയ അന്വേഷണ ഉദ്യോഗസ്ഥർക്ക് എതിരായ നടപടി നിശ്ചയിക്കാൻ സെപ്റ്റംബർ 14നാണ് റിട്ട. ജസ്റ്റിസ് ഡികെ ജെയിൻ അധ്യക്ഷനായ കമ്മിറ്റിയെ സുപ്രീംകോടതി ചുമതലപ്പെടുത്തിയത്. തുടർന്ന് ആഭ്യന്തര മന്ത്രാലയം കേന്ദ്ര സംസ്ഥാന പ്രതിനിധികളെ ഉൾപ്പെടുത്തി സമിതി രൂപീകരിച്ച് ഉത്തരവ് ഇറക്കുകയായിരുന്നു. ആവശ്യമെങ്കിൽ സമിതി കേരളത്തിലും സിറ്റിങ് നടത്തും. ഡൽഹിയിൽ കേന്ദ്ര ആഭ്യന്തര മന്ത്രാലയത്തിലാണ് സമിതിക്ക് ഓഫീസ് അനുവദിച്ചിരിക്കുന്നത്.

ആഭ്യന്തര മന്ത്രാലയം മുൻ ഉദ്യോഗസ്ഥൻ ബികെ പ്രസാദാണ് കേന്ദ്ര പ്രതിനിധി, അഡീഷണൽ ചീഫ് സെക്രട്ടറി വി എസ് സെന്തിലാണ് സംസ്ഥാന പ്രതിനിധി. സമിതി നടപടികൾ വേഗത്തിൽ ആകുന്നതിൽ പ്രതീക്ഷയുണ്ടെന്നാണ് നമ്പി നാരായണൻ ഇത് സംബന്ധിച്ച് പ്രതികരിച്ചിട്ടുള്ളത്. കേസിൽ കേരള പൊലീസ് നടപടികൾ ദുരുദ്ദേശപരമെന്ന് വ്യക്തമാക്കി 50 ലക്ഷം രൂപ നഷ്ടപരിഹാരം വിധിച്ച ശേഷമാണ് തുടർനടപടിക്കായി സുപ്രീംകോടതി സമിതിയെ നിയോഗിച്ചിട്ടുള്ളത്.

Advertisements

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.