സുൽത്താൻ ബത്തേരി പഞ്ചായത്ത് മുൻ പ്രസിഡന്റ് ഒ.എം. ജോർജിനെതിരെ പോക്സോ കേസ്.


സുൽത്താൻ ബത്തേരി: പട്ടിക വർഗ വിഭാഗക്കാരിയായ പതിനേഴുകാരിയെ പീഡിപ്പിച്ചെന്ന പരാതിയിൽ സുൽത്താൻ ബത്തേരി മുൻ പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റിന് എതിരെ പോക്സോ നിയമപ്രകാരം പോലീസ് കേസെടുത്തു. സുൽത്താൻ ബത്തേരി പഞ്ചായത്ത് മുൻ പ്രസിഡന്റ് ഒ.എം. ജോർജിനെതിരെയാണ് പോക്സോ കേസ്. ഒന്നര വർഷത്തോളം ഇയാൾ പട്ടിക വർഗ വിഭാഗക്കാരിയായ പെൺകുട്ടിയെ ആരുമില്ലാത്ത സമയങ്ങളിൽവെച്ച് പീഡിപ്പിച്ചതായി പൊലീസ് പറഞ്ഞു.

കുട്ടിയുടെ മാതാപിതാക്കൾ ജോർജിന്റെ വീട്ടിൽ പണിക്ക് പോകുമായിരുന്നു.. അവധി ദിവസങ്ങളിൽ പെൺകുട്ടിയും ജോർജിന്റെ വീട്ടിൽ പണിക്കായി എത്തിയിരുന്നു. മാതാപിതാക്കൾ ഇല്ലാതിരുന്ന സമയങ്ങളിലാണ് ജോർജ് പെൺകുട്ടിയെ പലതവണകളായി പീഡിപ്പിച്ചെന്നാണ് പൊലീസ് പറയുന്നത്. ഒരാഴ്ച മുമ്പ് പെൺകുട്ടി ആത്മഹത്യാശ്രമം നടത്തിയിരുന്നു. തുടർന്നാണ് മാതാപിതാക്കളോട് പീഡന വിവരം പറയുന്നത്. മാതാപിതാക്കൾ ചൈൽഡ് ലൈനിൽ പരാതി നൽകിയതോടെ ചൈൽഡ് ലൈൻ പ്രവർത്തകർ ബത്തേരി പൊലീസിനെ വിവരം അറിയിക്കുകയായിരുന്നു.

പ്രായപൂര്‍ത്തിയാകാത്ത ആദിവാസി പെണ്‍കുട്ടിയെ ഒന്നരവർഷത്തോളം പീഡിപ്പിച്ചുവെന്ന കേസിൽ ആരോപണവിധേയനായ ഡിസിസി അംഗമായ ഒ എം ജോർജിനെ അന്വേഷണ വിധേയമായി പാർട്ടിയിൽ നിന്ന് സസ്‌പെൻഡ് ചെയ്തതായി കെപിസിസി പ്രസിഡന്റ് മുല്ലപ്പള്ളി രാമചന്ദ്രൻ അറിയിച്ചു.വീട്ടുവേലയ്ക്ക് നില്‍ക്കുന്ന ആദിവാസി ദമ്പതികളുടെ മകളായ പതിനേഴുകാരിയാണ് പീഡിപ്പിക്കപ്പെട്ടത്. ഒളിവിലായ ജോർജിനെ പിടികൂടാന്‍ പൊലീസ് നീക്കം തുടങ്ങി.
ഡിസിസി മുൻ ജനറൽ സെക്രട്ടറിയും ബത്തേരി മുൻ പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റുമായ ഒ എം ജോർജ് ഒന്നരവര്‍ഷമായി പതിനേഴുകാരിയായ ആദിവാസി പെണ്‍കുട്ടിയെ പീഡിപ്പിച്ചെന്നാണ് കേസ്. പൊലീസിന് വിവരംകൈമാറിയെങ്കിലും യഥാസമയം നടപടി സ്വീകരിച്ചില്ലെന്നും ജോർജിന് രക്ഷപ്പെടാന്‍ അവസരം നൽകിയെന്നും ആക്ഷേപമുണ്ട്. ഒ എം ജോർജ് മൈസൂരിലേക്ക് കടന്നതായാണ് പൊലീസിന്റെ പ്രാഥമിക നിഗമനം. ഡിവൈഎസ്പി കുബേരന്‍ നമ്പൂതിരിക്കാണ് കേസിന്റെ അന്വേഷണം.കേസ് സംബന്ധിച്ച പരാതിയിന്മേൽ ഉടനടി നടപടി

Advertisements

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.