തുഷാര്‍ വെള്ളാപ്പള്ളി തിരഞ്ഞെടുപ്പില്‍ മത്സരിക്കേണ്ടെന്ന് വെള്ളാപ്പള്ളി


കൊല്ലം =ബിഡിജെഎസ് നേതാവ് തുഷാര്‍ വെള്ളാപ്പള്ളി തിരഞ്ഞെടുപ്പില്‍ മത്സരിക്കേണ്ടെന്ന് എസ്എന്‍ഡിപി യോഗം ജനറല്‍ സെക്രട്ടറി വെള്ളാപ്പള്ളി നടേശന്റെ പ്രഖ്യാപനത്തിന് പിന്നിൽ ശബരിമല പ്രശ്നവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് വെള്ളാപ്പള്ളി സ്വീകരിച്ച നിലപാടുകൾ മൂലമുണ്ടായിരിക്കുന്ന ആശങ്കമാത്രമാണെന്ന് വ്യക്തം.
കേരളത്തില്‍ എന്‍ഡിഎയുടെ ഘടകകക്ഷിയായ ബിഡിജെഎസ് എട്ടു സീറ്റുകളാണ് ചോദിച്ചിരിക്കുന്നത്. നാലു സീറ്റ് വരെ നല്‍കുന്നതിന് ബിജെപിയില്‍ ധാരണയായിരുന്നു. അതിൽ ഒരു സീറ്റിൽ ബിഡിജെഎസ് നേതാവ് തുഷാര്‍ വെള്ളാപ്പള്ളി മൽസരിക്കണമെന്നാണ് ബി ജെ പി ആവശ്യപ്പെടുന്നത്.അതേസമയം എസ്എന്‍ഡിപി ഭാരവാഹികള്‍ മത്സരിക്കേണ്ടെന്നാണ് പൊതു അഭിപ്രായമെന്നാണ് വെള്ളാപ്പള്ളി നടേശന്‍ പറയുന്നത്.
ശബരിമലയുടെ വെളിച്ചത്തിൽ സ്വന്തം തട്ടകത്തിൽ തുഷാറിന്‌ സീറ്റ്‌ നൽകി മുട്ട്‌ കുത്തിക്കുമോ എന്നും
വെള്ളാപ്പള്ളിയുടെ കേന്ദ്രങ്ങൾ ഭയക്കുന്നുണ്ട്.

ബിജെപിയുമായി ശബരിമല വിഷയത്തിൽ അകന്നും ഇടതുപക്ഷവുമായി ചേര്‍ന്നുമുള്ള വെള്ളാപ്പള്ളി നടേശന്‍ സ്വീകരിച്ച നിലപാടുകൾ എസ് എൻ ഡി പിയിലെ തന്നെ ബി ജെ പി അനുഭാവികളെ ഒന്നടങ്കം ചൊടിപ്പിച്ചിരുന്നു. ബിഡിജെഎസ് രൂപീകരണത്തിന് മുഖ്യ പങ്ക് വഹിച്ച വെള്ളാപ്പള്ളി നടേശന്‍ ശബരിമല വിഷയത്തില്‍ ബിജെപി പിന്തുണയോടെ ശബരിമല കര്‍മ്മ സമിതി തിരുവനന്തപുരം പുത്തരിക്കണ്ടം മൈതാനത്ത് സംഘടിപ്പിച്ച ‘അയ്യപ്പ ഭക്ത സംഗമ’ത്തില്‍ പങ്കെടുക്കാതിരുന്നതാണ് ഏറെ ചർച്ചാവിഷയമായത്. എന്നാൽ സര്‍ക്കാര്‍ സംഘടിപ്പിച്ച വനിതാ മതിലില്‍ വെള്ളാപ്പള്ളി പങ്കെടുത്തു.കോടികളുടെ മൈക്രോ ഫിനാൻസ് സ്കാമുമായി ബന്ധപ്പെട്ട്
എൽ ഡി എഫ് സർക്കാരിന്റെ ഭാഗത്തു നിന്ന് നടപടികൾ ഉണ്ടാകാതിരിക്കാനാണ് ശബരിമല വിഷയത്തിൽ
വെള്ളാപ്പള്ളി സർക്കാർ അനുകൂല നിലപാട് എടുത്തത്.

Advertisements

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.