കേരളത്തിലും സിപിഎമ്മുമായി സഹകരിക്കാം,മുല്ലപ്പള്ളി


മലപ്പുറം: കേരളത്തിലും സിപിഎമ്മുയി സഹകരിക്കാൻ കോൺഗ്രസ് തയ്യാറാണെന്ന് കെപിസിസി അധ്യക്ഷന്‍ മുല്ലപ്പള്ളി രാമചന്ദ്രൻ. അക്രമം അവമാസാനിപ്പിക്കുകയും ആയുധം താഴെവെക്കുകയും ചെയ്താൽ സിപിഎമ്മുമായി ചർച്ചക്ക് തയ്യാറാണ്. മുല്ലപ്പള്ളി രാമചന്ദ്രൻ പറഞ്ഞു.

അക്രമം അവസാനിപ്പിക്കാൻ തയ്യാറുണ്ടോയെന്ന് വ്യക്തമാക്കേണ്ടത് സിപിഎം ആണ്. ദേശീയ തലത്തിലുള്ള സഹകരണത്തിന് സമാനമായി കേരളത്തിൽ സഹകരിക്കാൻ പിണറായി വിജയനും കോടിയേരി ബാലകൃഷ്ണനും തയ്യാറാകുന്നില്ല. ബിജെപിയെ വിമർശിക്കാൻ മുഖ്യമന്ത്രി തയ്യാറാകുന്നില്ലെന്നും മുല്ലപ്പള്ളി കുറ്റപ്പെടുത്തി. ദേശീയ രാഷ്ട്രീയത്തെ കുറിച്ച് ബോധമുള്ള മുസ്ലീം ലീഗ് മൂന്നാം സീറ്റിന് വാശിപിടിക്കില്ലെന്നും മുല്ലപ്പള്ളി രാമചന്ദ്രൻ പറഞ്ഞു.

Advertisements

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.