ശാരദാ തട്ടിപ്പ്,തെളിവിനായി; രാജീവ് കുമാറിനെ രണ്ടാം ദിവസവും ചോദ്യം ചെയ്യുന്നു

കൊല്‍ക്കത്ത: ശാരദാ ചിട്ടി തട്ടിപ്പ് കേസുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് അപ്രത്യക്ഷമായ നിര്‍ണായകെ തെളിവ് കണ്ടാത്താനായി കൊല്‍ക്കത്ത കമ്മീഷണര്‍ രാജീവ് കുമാറിനെ സി.ബി.ഐ രണ്ടാം ദിവസവും ചോദ്യം ചെയ്യുകയാണ്.രാജീവ് കുമാറിനെ ഇന്നലെ ഷില്ലോംഗിലെ സിബിഐ ഓഫീസില്‍ 8 മണിക്കൂറോളമാണ് ചോദ്യം ചെയ്തത്. ഇന്ന് 11 മണിമുതൽ ചോദ്യം ചെയ്യൽ തുടരുകയാണ്.

സമൂഹത്തിലെ ഉന്നതര്‍ കേസില്‍ ഇടപെട്ടിട്ടുണ്ടെന്നതിന് സിസി ടിവി ദൃശ്യങ്ങൾ തെളിവ് ലഭിച്ചിട്ടുണ്ടെന്നാണ് സി.ബി.ഐ വൃത്തങ്ങള്‍ വ്യക്തമാക്കുന്നത്.തട്ടിപ്പുമായി ബന്ധപ്പെട്ട നിര്‍ണായ തെളിവുകള്‍ പൊലീസ് ഇതുവരെ കൈമാറിയിട്ടില്ല. കേസില്‍ ഉന്നതര്‍ ഇടപെട്ടന്നതിനുള്ള തെളിവുകള്‍ ബോധപൂര്‍വം നശിപ്പിക്കപ്പെട്ടെന്ന പ്രഥമിക നിഗമനത്തിലാണ് സിബിഐ. രാജീവ് കുമാറിന്റെ നേതൃത്വത്തില്‍ ചിട്ടി തട്ടിപ്പ് അന്വേഷിച്ച പ്രത്യേക അന്വേഷണ സംഘം കേസിലെ നിര്‍ണായക തെളിവുകളായ ലാപ്‌ടോപ്പ്, അഞ്ച് മൊബൈല്‍ ഫോണുകള്‍, ചിട്ടി കമ്പനി പ്രമോട്ടര്‍ സുദീപ് സെന്നിന്റെ ഡയറി എന്നിവ കസ്റ്റഡിയില്‍ എടുത്തിരുന്നതാണ്. ഇത് കണ്ടെത്തുന്നതിന്റെ ഭാഗമായാണ് കൊല്‍ക്കത്ത കമ്മീഷണര്‍ രാജീവ് കുമാറിനെ ചോദ്യം ചെയ്തുവരുന്നത്.

ശനിയാഴ്ച രാവിലെ 11 മണിക്ക് കണ്ട് ആരംഭിച്ച ചോദ്യംചെയ്യല്‍ രാത്രി ഏഴരയോടെയാണ് അവസാനിച്ചത്. ചോദ്യം ചെയ്യലിന് ഹാജരാകാന്‍ രാജീവ് കുമാറിനോട് സുപ്രീം കോടതി നേരത്തെ ഉത്തരവിട്ടിരുന്നു. അതേസമയം അദ്ദേഹത്തെ അറസ്റ്റ് ചെയ്യരുതെന്നും കോടതി വ്യക്തമാക്കിയിരുന്നു. ചിട്ടി കുംഭകോണവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് തൃണമൂലില്‍ നിന്നും പുറത്തായ കുനാല്‍ ഘോഷ് എം.പിയെയും സിബിഐ ചോദ്യം ചെയ്യുമെന്നാണ് വിവരം.

Advertisements

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.