രാജേന്ദ്രൻ എംഎൽഎക്കെതിരെ പാർട്ടി നടപടി, വരുന്ന തിരഞ്ഞെടുപ്പിൽ സീറ്റ് ഉണ്ടാവില്ല.


മൂന്നാർ: ദേവികുളം സബ് കലക്ടർ ഡോ. രേണുരാജിനെതിരെ മോശം പരാമർശം നടത്തിയ സംഭവത്തിൽ എസ് രാജേന്ദ്രൻ എംഎൽഎക്കെതിരെ പാർട്ടി നടപടി. എംഎൽഎയെ ഇടുക്കി സിപിഎം ജില്ലാ കമ്മിറ്റിയാണ് ശാസിച്ചത്.ഇതോടെ പാർട്ടിയുടെ ശാസനക്കും ശിക്ഷണ നടപടികൾക്കും വിധെയരായ രണ്ടു സി പി എം നേതാക്കൾക്കാണ് അടുത്ത തെരെഞ്ഞെടുപ്പിൽ മത്സരിക്കുന്ന കാര്യത്തിൽ അയോഗ്യത ഉണ്ടാകുമെന്നുറപ്പാകുന്നത്. ഒന്ന് പാലക്കാടു നിന്നും ശശിക്കും രണ്ട് ഇടുക്കിയിൽ നിന്ന് എസ് രാജേന്ദ്രനും. രണ്ടു പേരും പാർട്ടിക്ക് സ്വന്തം താല്പര്യങ്ങളുടെ പേരിൽ കേട്ടപേര് വാങ്ങിക്കൊടുക്കുകയും,ജനസമമിതി നഷ്ടപ്പെടുത്തുകയും ചെയ്തു എന്നതാണ് വസ്തുത.
ദേവികുളം സബ് കലക്ടർ ഡോ. രേണുരാജിനെതിരെ മോശം പരാമർശം നടത്തിയ സംഭവവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് , പരസ്യ പ്രതികരണങ്ങൾ നടത്തരുതെന്നും രാജേന്ദ്രന് ജില്ലാ കമ്മിറ്റി നിർദ്ദേശം നൽകിയിട്ടുണ്ട്. എംഎൽഎയുടെ നടപടി അപക്വവും തെറ്റുമായിരുന്നുവെന്ന് സിപിഎം സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി കോടിയേരി ബാലകൃഷണനും കുറ്റപ്പെടുത്തിയിരിക്കുകയാണ്.

Advertisements

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.