പി.കെഫിറോസിനെതിരെ പൊലീസ് കേസെടുത്തു


തിരുവനന്തപുരം: വ്യാജരേഖ ചമച്ചെന്ന ജയിംസ് മാത്യു എം.എല്‍.എയുടെ പരാതിയിനമ്മേൽ യൂത്ത് ലീഗ് സംസ്ഥാന ജനറല്‍ സെക്രട്ടറി പി.കെഫിറോസിനെതിരെ കോഴിക്കോട് വെള്ള പൊലീസ് കേസെടുത്തു .ഡി .ജി.പിയാണ് കോഴിക്കോട് കമ്മീഷണറോട് കേസെടുക്കാന്‍ ആവശ്യപ്പെടുകയായിരുന്നു.

മാനഹാനി ഉണ്ടാക്കാനായി വ്യാജരേഖ ചമയ്ക്കല്‍, വ്യാജരേഖ ഉപയോഗിച്ച് അപകീര്‍ത്തിപ്പെടുത്തല്‍ തുടങ്ങിയ വകുപ്പുകള്‍ ചുമത്തി, ഇന്‍ഫര്‍മേഷന്‍ കേരള മിഷനില്‍ പിന്‍വാതില്‍ നിയമനം നടത്തിയതായാണ് ആരോപണം. ഇരുപത് പേജുള്ള കത്തില്‍ ഒരു ഭാഗം പി.കെ.ഫിറോസ് വ്യാജമായുണ്ടാക്കി മാധ്യമങ്ങള്‍ക്ക് മുന്നില്‍ പ്രചരിപ്പിച്ചുവെന്നാണ് എം.എല്‍.എയുടെ പരാതിയിൽ പറയുന്നത് . ഭരണകക്ഷി എം.എല്‍.എ തന്നെ അഴിമതി നിയമനം ചൂണ്ടിക്കാട്ടിയെന്നായിരുന്നു ഫിറോസിന്റെ നിലപാട്. ഇതെ തുടര്‍ന്നാണ് ജയിംസ് മാത്യു അന്വേഷണം ആവശ്യപ്പെട്ട് കത്ത് നല്‍കിയത്.

Advertisements

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.