കുനിയാന്‍ പറയുമ്പോള്‍ ഇഴയുന്ന ശ്രീജിത്തിന് ചുമതല കൊടുത്തത് കേസ് അട്ടിമറിക്കാൻ

കോട്ടയം:മുഖ്യമന്ത്രിയും സി പി എം പാര്‍ട്ടി സെക്രട്ടറിയും ചേർന്ന് പെരിയ ഇരട്ടക്കൊലക്കേസ് അട്ടിമറിക്കാന്‍ ശ്രമിക്കുന്നതിന്റെ ഭാഗമായാണ് ഐജി ശ്രീജിത്തിന് അന്വേഷണത്തിൻറെ ചുമതല നൽകിയതെന്ന് കെപിസിസി അധ്യക്ഷന്‍ മുല്ലപ്പള്ളി രാമചന്ദ്രന്‍. കുനിയാന്‍ പറയുമ്പോള്‍ ഇഴയുന്ന ഉദ്യോഗസ്ഥനാണ് ശ്രീജിത്ത്. ശ്രീജിത്തിന്റെ മുന്‍കാല ചരിത്രം പരിശോധിച്ചാല്‍ ഇത് മനസ്സിലാകും.സര്‍ക്കാരും പാര്‍ട്ടിയും പ്രതിരോധത്തിലാകുമ്പോള്‍ കേസെല്ലാം ശ്രീജിത്തിനെ ഏല്‍പ്പിക്കാറാണ് പതിവ്. ടിപി കേസിലും വരാപ്പുഴ കേസിലും കൃത്യമായ നടപടി എടുക്കാത്ത ഉദ്യോഗസ്ഥനാണ് ശ്രീജിത്ത്. ഇരട്ടക്കൊലപാതക കേസ് അട്ടിമറിക്കാന്‍ സർക്കാർ ശ്രമിക്കുന്നു എന്നതിനതിന്റെ തെളിവാണിത്. മുല്ലപ്പള്ളി കോട്ടയത്ത് ആരോപിച്ചു.

ടി പി വധത്തില്‍ ശ്രീജിത്ത് കൃത്യമായി നടപടി എടുത്തില്ല. ശബരിമലയിലും ശ്രീജിത്ത് യുവതികളെ പ്രവേശിപ്പിക്കാന്‍ നടത്തിയ നീക്കം സമുഹത്തിന് മുന്നിലുണ്ട്. കുറ്റകൃത്യങ്ങള്‍ അന്വേഷിക്കാനുള്ള ശ്രീജിത്തിന്റെ കഴിവെന്താണെന്നറിയില്ല. മുല്ലപ്പള്ളി ചോദിച്ചു. കെവിന്‍ കേസില്‍ നടപടി നേരിട്ട ഉദ്യോഗസ്ഥനാണ് നിലവില്‍ കേസ് അന്വേഷിക്കുന്ന എസ് പി മുഹമ്മദ് റഫീക്ക്. അതിനാല്‍ ഇരട്ടക്കൊലപാതകം സിബിഐ അന്വേഷിക്കണമെന്നും മുല്ലപ്പള്ളി ആവശ്യപ്പെട്ടു.

Advertisements

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.