വാഗമണ്‍വിനോദസഞ്ചാരകേന്ദ്രത്തില്‍ റോപ്പ് വേ പൊട്ടിവീണ്പതിനഞ്ചിലേറെപേർക്ക് പേര്‍ക്ക്.

വാഗമണ്‍: വാഗമണ്‍ വിനോദസഞ്ചാരകേന്ദ്രത്തില്‍ റോപ് വേ പൊട്ടി പതിനഞ്ചിലധികം പേര്‍ക്ക്. പരിധിയിലധികം ആളുകള്‍ റോപ് വേയില്‍ കയറിയതാണ് അപകടകാരണമെന്നാണ് ആദ്യ റിപോർട്ടുകൾ പറയുന്നത്.ഉച്ചയ്ക്ക് ഒരുമണിയോടെയായിരുന്നു അപകടം. ചിലരുടെ നില ഗുരുതരമാണ്. പരുക്കേറ്റവരെ ഇരാറ്റുപേട്ടയിലെയും കട്ടപ്പനയിലെയും ആശുപത്രിയില്‍ പ്രവേശിപ്പിച്ചു. ഗുരുതരമായി പരേക്കേറ്റ 10 പേരെ ഇരാറ്റുപേട്ടയിലെ സ്വകാര്യ ആശുപത്രില്‍ പ്രവേശിപ്പിച്ചിരിക്കുകയാണ്.

കഴിഞ്ഞ ആഴ്ച കേന്ദ്ര മന്ത്രി ഉദ്ഘാടനം ചെയ്ത റോപ്പ് വേയാണ്പൊട്ടിവീണത് . സ്വകാര്യ വ്യക്തിയാണ് ഇത് നടത്തുന്നത്. ഡി ടി പി സി സ്വകാര്യ വ്യക്തിക്ക് ലീസി ന് നല്‍കിയിരിക്കുകയാണ്. അങ്കമാലി മഞ്ഞപ്ര സണ്‍ഡേ സ്‌കൂളില്‍ നിന്നുള്ള സംഘമാണ് അപകടത്തില്‍പെട്ടത്.

Advertisements

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.