തൃത്താല എംഎല്‍എ വിടി ബല്‍റാമിൻറെ ‘പോ മോളേ ”മീരേ’ ഫേസ് ബുക്ക് കമൻറ് വിവാദമാകുന്നു

തിരുവനന്തപുരം: എഴുത്തുകാരി കെആര്‍ മീരയുടെ ഫേസ്ബുക് പോസ്റ്റില്‍ ‘പോ മോളേ ”മീരേ’ എന്ന കമന്റുകുറിച്ച തൃത്താല എംഎല്‍എ വിടി ബല്‍റാമിനെതിരെ സോഷ്യല്‍ മീഡിയയില്‍ വ്യാപകമായി പ്രതിഷേധം. ഇന്നലെ രാത്രി കെആര്‍ മീര ഫേസ്ബുക്കിലിട്ട പോസ്റ്റിലായിരുന്നു ബല്‍റാമിന്റെ വിവാദമായ കമന്റ്. ഒരു ജനപ്രതിനിധിയില്‍ നിന്നും ഉണ്ടാകേണ്ട പ്രതികരണമല്ല വിടി ബല്‍റാമില്‍ നിന്നും ഉണ്ടായിരിക്കുന്നതെന്നാണ് സോഷ്യല്‍ മീഡിയയിൽ ഒന്നടങ്കം ആരോപണം ഉയരുന്നത്.

കൊലപാതകരാഷ്ട്രീയത്തെ അപലപിക്കാന്‍ തയ്യാറാകാത്ത എഴുത്തുകാര്‍ നട്ടെല്ലിന് പകരം വാഴപ്പിണ്ടി വെക്കുന്നതാണ് നല്ലതെന്ന പരാമര്‍ശത്തെ വിമര്‍ശിച്ച്, ‘അധിക്ഷേപിക്കുന്നവരോട് പോ മോനേ ബാല രാമാ, പോയി തരത്തില്‍പ്പെട്ടവര്‍ക്കു ലൈക്ക് അടിക്കു മോനേ എന്നു വാല്‍സല്യപൂര്‍വ്വം ഉപദേശിക്കുക.’ എന്ന് അവസാനിക്കുന്നതായിരുന്നു മീരയുടെ പോസ്റ്റ്. മറുപടിയുമായെത്തിയ ബല്‍റാം ‘പോ മോനേ ബാല – രാമാ ‘ എന്നല്ല അതിനപ്പുറവും മഹാ സാഹിത്യകാരിക്ക് പറയാം, കാരണം കേരളത്തിലെ ഏറ്റവും വലിയ ക്രിമിനല്‍ പാര്‍ട്ടിക്ക് വേണ്ടിയാണവര്‍ അത് പറയുന്നത്. സംരക്ഷിക്കാന്‍ പാര്‍ട്ടിയും ഭരണകൂടവും നവോത്ഥാന സാംസ്‌കാരിക ലോകവും പൂക്കാശയും ഒക്കെ കട്ടയ്ക്ക് കൂടെ നില്‍ക്കും. എന്നാല്‍ തിരിച്ച് പോ മോളേ ”മീരേ’ എന്ന് പറയാനാര്‍ക്കെങ്കിലും തോന്നിയാല്‍ ആ പേര് അല്‍പ്പം പോലും ഭേദഗതിപ്പെടുത്തരുതെന്ന് ഏവരോടും അഭ്യര്‍ത്ഥിക്കുന്നു. ടൈപ്പ് ചെയ്യുമ്പോള്‍ പ്രത്യേകം ശ്രദ്ധിക്കണം.’ എന്നായിരുന്നു പോസ്റ്റിനു കീഴെ തൃത്താല എംഎല്‍എ വിടി ബല്‍റാം കുറിച്ചത്.

Advertisements

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.