സംവിധായിക നയന സൂര്യന്‍ മരിച്ച നിലയില്‍.


കൊല്ലം: പക്ഷികളുടെ മരണം എന്ന മലയാളസിനിമയുടെ സംവിധായിക നയന സൂര്യന്‍ മരിച്ച നിലയില്‍. 28 വയസായിരുന്നു. കരുനാഗപ്പള്ളി ആലപ്പാട് സ്വദേശിയാണ്.തിരുവനതപുരം വെള്ളയമ്പലത്തുള്ള ആൽത്തറ ജംഗ്ഷനിലെ ഫ്ലാറ്റിലാണ് മൃതുദേഹം മരിച്ച നിലയിൽ കാണുന്നത്.
നിരവധി പരസ്യ ചിത്രങ്ങളും ഇന്ത്യയിലും വിദേശത്തുമായി നൂറിലധികം സ്റ്റേജ് ഷോകളും ചെയ്തിട്ടുണ്ട്.ലെനിനെ കൂടാതെ, ജിത്തു ജോസഫ്, ഡോ. ബിജു എന്നിവരുടെ ചിത്രങ്ങളിൽ സഹ സംവിധായി കയായും പ്രവർത്തിച്ചിട്ടുണ്ട്.അന്തരിച്ച സംവിധായകന്‍ ലെനിന്‍ രാജേന്ദ്രന്റെ സന്തത സഹചാരിയായിരുന്നു. ലെനിന്‍ സംവിധാനം ചെയ്ത മകരമഞ്ഞിലൂടെ സിനിമാ രംഗത്തെത്തിയ നയന,പക്ഷികളുടെ മണം എന്ന ചിത്രത്തിൻറെ തിരക്കഥ കൃത്തുകൂടിയാണ്.

Advertisements

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.