അതിർത്തിയിൽ വീണ്ടും പാകിസ്താൻ പ്രകോപനം

ന്യൂഡെൽഹി അതിർത്തിയിൽ വീണ്ടും പാകിസ്താൻ പ്രകോപനംസൃഷ്ടിക്കുന്നത് തുടരുകയാണ്. പൂഞ്ച് ജില്ലയിലെ ഗട്ടി സെക്ടറിൽ ഒരു മണിയോടെ പാക് സേന ആക്രമണം അഴിച്ചുവിട്ടുവെന്നാണ് എഎന്‍ഐ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തത്.. ഇന്ത്യൻ സേന ശക്തമായി തിരിച്ചടിക്കുകയാണ്.

അതേസമയം രാജ്യ സുരക്ഷ ഉറപ്പാക്കുമെന്നും,രാജ്യം ഒറ്റക്കെട്ടായി നിൽക്കേണ്ട സമയമാണിതെന്നും, രാജ്യത്തെ ബിജെപി പ്രവര്‍ത്തകരെ ഒന്നടങ്കം അഭിസംബോധന ചെയ്തു കൊണ്ട് മേരാ ബൂത്ത് സബ്സെ മസ്ബൂത്ത് എന്ന വീഡിയോ കോൺഫറൻസ് പരിപാടിയിൽ പ്രധാനമന്ത്രി പറഞ്ഞിട്ടുണ്ട്.
അതിനിടെ ഇന്ത്യയ്ക്കും പാകിസ്ഥാനുമിടയില്‍ സംഘര്‍ഷാവസ്ഥ നിലനിൽക്കുന്നതിനിടയിൽ ഇരുരാജ്യങ്ങളും ആക്രമണം ഒഴിവാക്കണമെന്ന് പെന്റഗണ്‍ആവശ്യപ്പെട്ടു . ഇന്ത്യയ്ക്കും പാകിസ്ഥാനുമിടയില്‍ ഉടലെടുത്തിരിക്കുന്ന പ്രശ്‌നങ്ങളെ കുറിച്ച് പെന്റഗണിലെ ആക്ടിംഗ് ഡെഫെന്‍സ് സെക്രട്ടറി പാട്രിക് ഷനാഹാന്‍ അമേരിക്കയിലെ ദേശീയ സുരക്ഷാ ഉപദേഷ്ടാവ്, സൈനിക മേധാവി എന്നിവരുമായി ആശയവിനിമയം നടത്തി. ഇരുരാജ്യങ്ങളും സൈനിക ആക്രണം ഒഴിവാക്കണമെന്നാണ് പെന്റഗണ്‍ പുറത്തിറക്കിയ പ്രസ്താവനയില്‍ ആവശ്യപ്പെട്ടിട്ടുള്ളത്.

.

Advertisements

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.