ഫോൺ ഹാക്ക് ചെയ്‌തെന്ന സംശയത്തിൽ യുവാവിനെ സുഹൃത്തുക്കള്‍ കൊലപ്പെടുത്തി.

തിരുവനന്തപുരം: ഫോണ്‍ ഹാക്ക് ചെയ്തുവെന്ന സംശയത്തിൻറെ പേരിൽ യുവാവിനെ സുഹൃത്തുക്കള്‍ ദാരുണമായി കൊലപ്പെടുത്തി. കഴക്കൂട്ടം എഫ്.സി.ഐയ്ക്ക് സമീപം കരിയില്‍ പുത്തന്‍പുര വീട്ടില്‍ വിഷ്ണു (22)വിനെ ആണ് സുഹൃത്തുക്കളുള്‍പ്പെടെയുള്ള കൊലയാളി സംഘം ദാരുണമായി കൊലപ്പെടുത്തിയത്.
ചിറയിന്‍കീഴിലെ പഞ്ചായത്ത് വാര്‍ഡിലുള്‍പ്പെടെ വിജനമായ തീരദേശപ്രദേശത്തുവെച്ചായിരുന്നു കൊല നടത്തിയത്.സംഭവത്തില്‍ രണ്ടുപേരെ പോലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തു. ചിറയിന്‍കീഴ് കോളം സ്വദേശി രാജ് സൂര്യന്‍, സുഹൃത്ത് ആഷിഖ് എവരാണ് പിടിയിലായത്. വിഷ്ണുവിന്റെ അടുത്ത സുഹൃത്ത് അരുണ്‍ ഉള്‍പ്പെടെ മൂന്നുപേര്‍ കൂടി പിടിയിലാകാനുണ്ടെന്ന് പോലീസ് പറഞ്ഞു. അരുണ്‍ ആണ് കൊലയുടെ മുഖ്യസൂത്രധാരന്‍.

പ്രദേശത്തെ സമൂഹ്യവിരുദ്ധ, കഞ്ചാവ് മാഫിയയിലെ കണ്ണികളാണ് പ്രതികള്‍. തന്റെ മൊബൈല്‍ ഫോണ്‍ ഹാക്ക് ചെയ്‌തെന്ന സംശയത്തെ തുടര്‍ന്ന് വിഷ്ണുവിനോടുള്ള പകയും വിരോധവും മനസില്‍ സൂക്ഷിച്ച അരുണ്‍ നാട്ടിലെ ചില സുഹൃത്തുക്കളുമായി കൂടിയാലോചിച്ചാണ് കൊലപാതക പദ്ധതി ആസൂത്രണം ചെയ്തതിന്നു പോലീസ് പറഞ്ഞു.

മൈസൂരില്‍ ആയിരുന്ന അരുണും കൊല്ലപ്പെട്ട വിഷ്ണുവും കഴിഞ്ഞ ദിവസമാണ് ആറ്റിങ്ങലില്‍ എത്തിയത്. ആറ്റിങ്ങല്‍ ബസ് സ്റ്റാന്‍ഡിലെത്തിയപ്പോള്‍ സുഹൃത്ത് രാജ് സൂര്യനാണ് ബൈക്കിലെത്തി ചിറയിന്‍കീഴിലേക്ക് ഇരുവരേയും കൂട്ടിക്കൊണ്ടുപോയത്. തുടര്‍ന്ന് ബാഗ് ആറ്റിങ്ങലിലെ ഒരു കടയില്‍ ഏല്‍പ്പിച്ചശേഷം സുഹൃത്തിന്റെ പെരുങ്കുഴിയിലെ വീട്ടിലേക്ക് പോകുന്നതായി വിഷ്ണു വീട്ടില്‍ വിളിച്ച് അറിയിച്ചിരുന്നു.

ബൈക്കില്‍ പെരുങ്കുഴിയിലെ അരുണിന്റെ വീട്ടിലെത്തിയ വിഷ്ണുവിനോട് ഫോണ്‍ ഹാക്ക് ചെയ്ത് കോളുകളും മെസേജുകളും ചോര്‍ത്തിയതിനെ ചൊല്ലി ചോദിച്ച് മര്‍ദിച്ചു. എന്നാല്‍ അരുണിന്റെ മാതാവ് ഇതിനെ എതിര്‍ക്കുകയും വിലക്കുകയും ചെയ്തു. ഇതോടെ വിഷ്ണുവിനെ വിട്ടയച്ചു. എന്നാല്‍, വീണ്ടും അരുണും കൂട്ടാളികളും വിഷ്ണുവിനെ തീരദേശത്തെ ആളൊഴിഞ്ഞ സ്ഥലത്തേക്ക് കൂട്ടിക്കൊണ്ടുപോയി മർദിദി
ക്കുകയായിരുന്നു. മര്‍ദനമേറ്റ് കുഴഞ്ഞുവീണ വിഷ്ണുവിനെ ഓട്ടോയില്‍ കയറ്റി ശാര്‍ക്കര ക്ഷേത്രത്തിന് സമീപമെത്തിച്ചശേഷം അവിടെ നിന്ന് 108 ആംബുലന്‍സില്‍ ചിറയിന്‍കീഴ് ഗവ. ആശുപത്രിയില്‍ അക്രമി സംഘം എത്തിച്ചെങ്കിലും അപ്പോഴേക്കും വിഷ്ണു മരിച്ചിരുന്നു.

Advertisements

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.