ഷെറിനെ തനിച്ചാക്കി പോയതിന് തെളിവില്ല; 15 മാസത്തെ ജയില്‍ ജീവിതം കഴിഞ്ഞു സിനി മാത്യു ജയിൽ മോചിതയായി,

ഡാളസ് : വളര്‍ത്തു മകള്‍ ഷെറിന്‍മാത്യു(3) നെ വീട്ടില്‍ തനിച്ചാക്കി മാതാപിതാക്കള്‍ പുറത്തുപോയി എന്നതിന് മതിയായ തെളിവുകള്‍ ഹാജരാക്കാന്‍ കഴിയാത്ത സാഹചര്യത്തിൽ സിനിമാത്യുവിനെ കുറ്റവിമുക്തയാക്കി ജയില്‍ വിമോചിതയാക്കാന്‍ ഡിസ്ട്രിക്റ്റ് ജഡ്ജി ആംമ്പര്‍ ഗിവണ്‍സ് ഡേവിഡിന്റെ ഉത്തരവ്.

സിനിമാത്യുവിനെതിരെ ഫയല്‍ ചെയ്തിരുന്ന ‘ചൈല്‍ഡ് എന്‍ഡേയ്ജര്‍മെന്റ്’ ചാര്‍ജ്ജ് ഉപേക്ഷിക്കുന്നുവെന്ന് ഡിസ്ട്രിക്റ്റ് അറ്റോര്‍ണി ഓഫീസ് കോടതിയില്‍ ബോധിപ്പിച്ചതിനെ തുടര്‍ന്നാണ് സിനിയെ കുറ്റവിമുക്തയാക്കി ജയില്‍ വിമോചിതയാക്കാന്‍ ഡിസ്ട്രിക്റ്റ് ജഡ്ജിയുടെ ഉത്തരവ് ഉണ്ടായത്.

പതിനഞ്ചു മാസമാസമായി ജയിലില്‍ കഴിഞ്ഞ സിനി മാത്യു ചെറുപുഞ്ചിരിയോടെയാണ് പുറത്തിറങ്ങിയ ഇവര്‍ സംഭവത്തില്‍ ഖേദമില്ലെന്നാണ് പത്രക്കാരോട് പ്രതികരിച്ചത്.പതിനഞ്ചു മാസത്തെ ജയില്‍വാസം ചാരിറ്റി പ്രവര്‍ത്തനമായി കാണുന്നുവെന്നു വെന്നും അവർ പറഞ്ഞു. തന്റെ മോചനത്തിന് വേണ്ടി പ്രവര്‍ത്തിച്ച എല്ലാവരോടുമുള്ള നന്ദിയും കടപ്പാടും സിനി അറിയിച്ചു. വെസ്ലിയെ കുറിച്ചുള്ള ചോദ്യങ്ങള്‍ക്കും മറുപടി പറഞ്ഞില്ല.

വെസ്ലി മാത്യുവും, സിനി മാത്യുവും തങ്ങളുടെ പാരന്റയ്ല്‍ റൈറ്റ്‌സ്(Parantal Rights) ഉപേക്ഷിച്ചിട്ടുള്ളതിനാല്‍ സ്വന്തം മകളെ വിട്ടു കിട്ടുന്നതിന് വീണ്ടും കോടതിയെ സമീപിക്കും. വെസ് ലി മാത്യുവിനെതിരായ കാപ്പിറ്റല്‍ മര്‍ഡര്‍ കേസ്സ് മെയ്മാസം വിചാരണ ആരംഭിക്കും.സിനിക്കെതിരായ കേസ്സ് ഡിസ്മിസ്സ് ചെയ്തതില്‍ റിച്ചര്‍ഡസണ്‍ പോലീസ് നിരാശയാണ് പ്രകടപ്പിച്ചിട്ടുള്ളത്. തെളിവുകളുടെ അടിസ്ഥാനത്തില്‍ സിനിക്കെതിരെ കേസ്സെടുക്കുകയും, ഒരു മില്യണ്‍ ഡോളര്‍ ജാമ്യം നല്‍കാനാകാതെ പതിനഞ്ചു മാസം ജയിലില്‍ കഴിയേണ്ടവരികയും, പിന്നീട് തെളിവുകള്‍ ലഭ്യമല്ല എന്നു പറഞ്ഞു വിട്ടയയ്ക്കുകയും ചെയ്യുകയായിരുന്നു.

Advertisements

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.