ഏറ്റുമുട്ടൽ കഥ പൊളിയുന്നു, മാവോയിസ്റ്റുകൾ ആരെയും ബന്ദിയാക്കിയില്ലെന്ന് റിസോർട്ട് മാനേജറുടെ വെളിപ്പെടുത്തൽ,


കൽപറ്റ: വയനാട്ജില്ലയിലെ ലക്കിടി ഉപവൻ റിസോർട്ടിൽ ഉണ്ടായ ഏറ്റുമുട്ടലിൽ പൊലീസ് വാദം പൊളിയുന്നു. മാവോയിസ്റ്റുകൾ ആരെയും ബന്ദിയാക്കിയില്ലെന്ന് റിസോർട്ട് മാനേജറാണ് വെളിപ്പെടുത്തിയത് . ജീവനക്കാരെ ഭീഷണിപ്പെടുത്തിയില്ലെന്നും ആദ്യം വെടിവെച്ചത് പൊലീസ് ആണെന്നുമാണ് വെളിപ്പെടുത്തൽ.

മാവോയിസ്റ്റുകൾ ആരെയും ബന്ദിയാക്കിയിട്ടില്ലെന്നു ലക്കിടി ഉപവൻ റിസോർട് മാനേജർ രഞ്ജിത് ന്യൂസ് 18ചാനലിനോടാണ് വെളിപ്പെടുത്തിയിട്ടുള്ളത് . ജീവനക്കാരോട് മാന്യമായാണ് പെരുമാറിയത്. പണത്തിനു വേണ്ടി ഭീഷണിപ്പെടുത്തിയെന്ന പൊലീസ് വാദം തെറ്റാണ്. പണവും ഭക്ഷണവും ആവശ്യപ്പെട്ടത് സത്യമാണെന്നും പൊലീസിനെ വിളിച്ചുവരുത്തിയതും തങ്ങളല്ലെന്നും മാനേജർ രഞ്ജിത്ത് പറഞ്ഞു.

അതേസമയം, ലക്കിടിക്കടുത്ത വൈത്തിരിയിൽ പൊലീസുമായി ഉണ്ടായ ഏറ്റുമുട്ടലിൽ കൊല്ലപ്പെട്ട മാവോയിസ്റ്റ് നേതാവ് സി.പി ജലീലിന്‍റെ പോസ്റ്റ് മോർട്ടം ഇന്ന് നടക്കും. കോഴിക്കോട് മെഡിക്കൽ കോളേജിലാണ് പോസ്റ്റുമോർട്ടം നടപടികൾ. ഇന്നലെ വൈകുന്നേരമാണ് മൃതദേഹം മെഡിക്കൽ കോളേജിൽ എത്തിച്ചത്
സാങ്കേതിക കാരണങ്ങളാൽ പോസ്റ്റുമോർട്ടം ഇന്നത്തേക്ക് മാറ്റിവെക്കുന്നതായി പൊലീസ് അറിയിക്കുകയായിരുന്നു. ഫോറൻസിക് വിഭാഗം മേധാവി ഡോ. പ്രസേനന്‍റെ നേതൃത്വത്തിലാവും പോസ്റ്റുമോർട്ടം. അതിനുശേഷം മൃതദേഹം ബന്ധുക്കൾക്ക് വിട്ടു നൽകും. മലപ്പുറം പാണ്ടിക്കാട്ടെ വീട്ടുവളപ്പിലാണ് സംസ്കാരം നടക്കുക. ജലീലിന്‍റെ മരണത്തെ തുടർന്ന് മാവോയിസ്റ്റുകൾ ആക്രമണം നടത്തിയേക്കാമെന്ന റിപ്പോർട്ടിനെ തുടർന്ന് മലബാർ മേഖലയിൽ സുരക്ഷാ സംവിധാനം ശക്തമാക്കിയിരിക്കുകയാണ്.

Advertisements

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.