മിസോറാംഗവർണർസ്ഥാനം കുമ്മനം രാജിവെച്ചു. തിരുവനന്തപുരത്ത് മത്സരിച്ചേക്കും .തിരുവനന്തരം: മിസോറാം ഗവർണർസ്ഥാനം കുമ്മനം രാജശേഖരൻ രാജിവെച്ചു. രാജി രാഷ്ട്രപതി രാംനാഥ് കോവിന്ദ് അംഗീകരിച്ചു.കുമ്മനം രാജശേഖരൻറെ രാജി വ്യക്തമാക്കി രാഷ്ട്രപതിയുടെ ഓഫീസ് വാർത്താക്കുറിപ്പ് പുറത്തിറക്കി. അസം ഗവർണർ ആയിരുന്ന പ്രൊഫ. ജഗദിഷ് മുഖിയെ മിസോറാം ഗവർണർ ആയി നിയമിച്ചു.
ലോക്സഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പിൽ കുമ്മനംതിരുവനന്തപുരത്ത് ബി ജെ പി സ്ഥാനാർഥിയായി മത്സരിച്ചേക്കുമെന്നാണ് റിപ്പോർട്ടുകൾ സൂചിപ്പിക്കുന്നത്. ഇക്കാര്യത്തിൽ ദേശീയ നേതൃത്വത്തിന്‍റെ തീരുമാനം ഉടൻ ഉണ്ടാകുമെന്നാണ് വിവരം. നേരത്തെ, കുമ്മനം രാജശേഖരനെ സ്ഥാനാർത്ഥിയാക്കണമെന്ന് ആവശ്യപ്പെട്ട് സംസ്ഥാന നേതൃത്വം ദേശീയനേതൃത്വത്തെ സമീപിച്ചിരുന്നെങ്കിലും, ദേശീയനേതൃത്വത്തിൽ നിന്ന് അനുകൂലമായ തീരുമാനം ലഭിച്ചിരുന്നില്ല.

Advertisements

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.