പി ശശി കണ്ണൂർ ജില്ലാ കമ്മിറ്റിയിൽ, തുടർന്ന് മുഖ്യന്റെഓഫീസിലേക്കും.,


കണ്ണൂർ: പി ശശിയെ കണ്ണൂർ ജില്ലാ കമ്മിറ്റിയിൽ ഉൾപ്പെടുത്താൻ സിപിഎം തീരുമാനിച്ചു. സദാചാര ലംഘനത്തെ തുടർന്ന് പുറത്തായ പി ശശിയെ കഴിഞ്ഞ ജൂലൈയിൽ പാർട്ടിയിൽ തിരിച്ചെടുക്കാൻ തീരുമാനിച്ചിരുന്നു. 2011ൽ പി ശശി പുറത്തായതിനെ തുടർന്നാണ് പി ജയരാജൻ കണ്ണൂർ ജില്ലാ സെക്രട്ടറിയായത്. തെരഞ്ഞെടുപ്പിന് മത്സരിക്കാൻ പി ജയരാജൻ സ്ഥാനം ഒഴിയുമ്പോൾ എം.വി ജയരാജന് കണ്ണൂർ ജില്ലാ സെക്രട്ടറിയുടെ ചുമതല നൽകാനും തീരുമാനമായിട്ടുണ്ട്. ഈ സാഹചര്യത്തിൽ ശശിയെ മുഖ്യമന്ത്രിയുടെ പ്രൈവറ്റ് സെക്രട്ടറിമാരിൽ ഒരാളാക്കുമെന്നാണ് ഏറ്റവും ഒടുവിലുള്ള വിവരം. ലൈംഗിക പീഡന കേസിൽ 2016ൽ കോടതി കുറ്റവിമുക്തനാക്കിയ പി ശശി എട്ടു മാസം മുമ്പാണ് പാർട്ടിയിലേക്ക് തിരിച്ചെത്തിയത്.

പാർട്ടിയിൽനിന്ന് പുറത്തായ ശശി അഭിഭാഷകനെന്ന നിലയിൽ സജീവമായിരുന്നു. നിരവധി പൊതുതാൽപര്യ ഹർജികൾ കോടതിയിലെത്തിച്ച് മാധ്യമശ്രദ്ധപിടിച്ചിപ്പറ്റി.രണ്ടുമാസം മുമ്പ് അഭിഭാഷക സംഘടനയുടെ ജില്ലാ പ്രസിഡന്‍റായി തെരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ടിരുന്ന അദ്ദേഹം മുമ്പ് ഇ.കെ നായനാർ മുഖ്യമന്ത്രിയായിരുന്നപ്പോൾ അദ്ദേഹത്തിന്‍റെ പ്രൈവറ്റ് സെക്രട്ടറിയായി പ്രവർത്തിച്ചിട്ടുണ്ട്.

Advertisements

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.