ശബരിമല വിഷയം നാടുനീളെ പ്രസംഗിക്കും. തെരഞ്ഞെടുപ്പ് കമ്മീഷൻ എന്ത് ചെയ്യും? പി.സി.ജോർജ് എം.എൽ.എ.


കൊച്ചി: തെരഞ്ഞെടുപ്പിൽ ശബരിമല വിഷയം ചർച്ചയാക്കരുതെന്ന് പറയാൻ തെരഞ്ഞെടുപ്പ് കമ്മീഷൻ ആരാണെന്ന് പി.സി.ജോർജ് എം.എൽ.എ.യുടെ ചോദ്യം. . കൊച്ചിയിൽ നടത്തിയ വാർത്താസമ്മേളനത്തിലാണ് തെരഞ്ഞെടുപ്പ് കമ്മീഷനെതിരെ പി.സി ജോർജ് സംസാരിച്ചത്. ശബരിമല വിഷയം നാടുനീളെ പ്രസംഗിക്കും. തെരഞ്ഞെടുപ്പ് കമ്മീഷൻ എന്ത് ചെയ്യും? മര്യാദയ്ക്ക് വർത്തമാനം പറയാൻ തെരഞ്ഞെടുപ്പ് കമ്മീഷൻ പഠിക്കണം. പി.സി ജോർജ് പറഞ്ഞു. ബിഷപ്പ് ഫ്രാങ്കോയെ നശിപ്പിക്കാൻ ശ്രമിക്കുന്നതും തെരഞ്ഞെടുപ്പിൽ ഉന്നയിക്കുമെന്നും പി.സി ജോർജ് പറഞ്ഞു.

തെരഞ്ഞെടുപ്പ് പ്രചാരണത്തിൽ മതത്തിന്‍റെയും ദൈവത്തിന്‍റെയും പേരു ഉപയോഗിക്കരുതെന്നും ശബരിമലയുടെ പേരിൽ വോട്ടു തേടാൻ പാടില്ലെന്നും തെരഞ്ഞെടുപ്പ് കമ്മീഷൻ കഴിഞ്ഞദിവസം നിർദ്ദേശിച്ചതിനെ പരാമർശിച്ചാണ് പി.സി ജോർജ് ഇങ്ങനെ പറഞ്ഞത്.
പത്തനംതിട്ടയിൽ മത്സരിക്കാൻ ആഗ്രഹമുണ്ട്. പഴയ കേരള കോൺഗ്രസുകൾ യോജിച്ച് വരുന്നത് നല്ലതാണ്. പി.ജെ.ജോസഫിന് സീറ്റ് നൽകുകയെന്നത് സാമാന്യ മര്യാദയാണെന്നും സ്ഥിരം തോൽവിക്കാരനായ ചാഴിക്കാടനെ സ്ഥാനാർഥിയാക്കിയത് ജനാധിപത്യ മര്യാദകേടാണെന്നും പി.സി ജോർജ് പറഞ്ഞു.
ജോസഫിനോട് ചെയ്തത് വഞ്ചനയും കുതികാൽ വെട്ടുമാണ്. ജോസഫ് യുദ്ധം ചെയ്യാനായി വന്നാൽ ജനാധിപത്യവിശ്വാസികളുടെ പിന്തുണയുണ്ടാകും. പി.സി ജോർജ് പറഞ്ഞു.

Advertisements

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.