ഇലക്ട്രിക് തോട്ട വായില്‍ വച്ച് പൊട്ടിച്ച് ഗൃഹനാഥൻ ആത്മഹത്യചെയ്‌തു.


തൊടുപുഴ : ഇലക്ട്രിക് തോട്ട വായില്‍ വച്ച് പൊട്ടിച്ച് ഗൃഹനാഥൻ അ
ഇലക്ട്രിക് തോട്ട വായില്‍ വച്ച് പൊട്ടിച്ച്
ഗൃഹനാഥൻ ആത്മഹത്യചെയ്‌തു. ദാരുണമായി ആത്മഹത്യചെയ്‌തു. തൊടുപുഴ പെരുമ്പിള്ളി ചിറയില്‍ വാടകയ്ക്ക് താമസിച്ചുവരുന്ന കാഞ്ഞാര്‍ പാറശ്ശേരിയില്‍ സുരേഷാണ് (53) മരണപെട്ടത്‌. ബുധനാഴ്ച വെളുപ്പിനായിരുന്നു സംഭവം.

സാമ്പത്തികബുദ്ധിമുട്ടുകളാണ് ആത്മഹത്യക്കു കാരണമായി പോലീസ് പറയുന്നത്. കാഞ്ഞാറില്‍ ഇയാൾക്ക് ഉണ്ടായിരുന്ന വീടും സ്ഥലവും ആറുമാസം മുമ്പ് വിറ്റിരുന്നു. സുരേഷും കുടുംബവും തുടർന്ന് തൊടുപുഴയിലെ പെരുമ്പിള്ളി ചിറയില്‍ വാടകയ്ക്ക് താമസിച്ചുവരുകയായിരുന്നു.
നേരത്തെ താമസിച്ചിരുന്ന വീടിന്റെ വരാന്തയിലാണ് സ്ഫോടനം നടന്നത്.ശബ്ദം കേട്ട് സമീപവാസികള്‍ ഓടിയെത്തിയപ്പോള്‍ തലചിന്നിച്ചിതറിയ നിലയിലായിരുന്നു. ഒന്നിലധികം ഇലക്ട്രിക് തോട്ടകള്‍ വായില്‍വെച്ച് പൊട്ടിച്ചതാകാമെന്നാണ് പോലീസ് പറയുന്നത്. പൊട്ടാത്ത ഒരു തോട്ട കണ്ടെത്തിയിട്ടുണ്ട്.

സ്ഫോടനത്തില്‍ സുരേഷിന്റെ തല പൂര്‍ണമായും തകര്‍ന്നു. കണ്ണുകള്‍ സമീപത്തെ വീടിന്റ മതിലില്‍ നിന്നുമാണ് കണ്ടെത്താനായത്. കഴുത്തിന് താഴേക്ക് കാര്യമായ പരിക്കുകളില്ല. സ്ഫോടനം നടന്ന സ്ഥലത്ത് ഫോറന്‍സിക് വിഭാഗം വിശദമായ പരിശോധന നടത്തി. കാഞ്ഞാര്‍ പോലീസ് ഇന്‍ക്വസ്റ്റ് നടപടികള്‍ പൂര്‍ത്തിയാക്കി മൃതദേഹം കോട്ടയം മെഡിക്കല്‍ കോളജില്‍ പോസ്റ്റ്മോര്‍ട്ടത്തിന് ആയച്ചു. രേണുവാണു ഭാര്യ,അഖില, അര്‍ജുന്‍, ജഗന്‍എന്നിവർ മക്കളാണ്.

Advertisements

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.