എംഎല്‍എമാരായ അടൂര്‍ പ്രകാശ്, ഹൈബി ഈഡന്‍, എ പി അനില്‍കുമാര്‍ എന്നിവര്‍ക്കെതിരെ ലൈംഗിക പീഡന കേസ്


കൊച്ചി: കേരളത്തിലെ മൂന്നു എം എൽ എ മാർ ലൈംഗിക പീഡന കേസിൽ കുടുങ്ങി. ലൈംഗിക പീഡന പരാതിയിന്മേൽ കോണ്‍ഗ്രസ് എംഎല്‍എമാരായ അടൂര്‍ പ്രകാശ്, ഹൈബി ഈഡന്‍, എ പി അനില്‍കുമാര്‍ എന്നിവര്‍ക്കെതിരെയാണ് ക്രൈംബ്രാഞ്ച് കേസെടുത്തത്. സോളാര്‍ പദ്ധതിക്ക് സഹായം വാഗ്ദാനം ചെയ്ത് പീഡിപ്പിച്ചെന്ന പരാതിയിലാണ് കേസ്.

കഴിഞ്ഞ യുഡിഎഫ് സര്‍ക്കാരിനെ ഏറെ പ്രതിസന്ധിയിലാക്കിയ സംഭവമായിരുന്ന സോളാര്‍ വിവാദ കേസുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് മുഖ്യമന്ത്രിയായിരുന്ന ഉമ്മന്‍ ചാണ്ടിയെവരെ അനേഷണക്കമ്മീഷന്‍ ചോദ്യം ചെയ്തിരുന്നു.ഏറെനാളുകള്‍ക്ക് ശേഷമാണ് യുവനേതാക്കള്‍ക്കെതിരെ വീണ്ടും ലൈംഗികാരോപണ കേസ് ഉയര്‍ന്നുവന്നിരിക്കുന്നത്. ലോക്‌സഭ തെരഞ്ഞെടുപ്പ് അടുത്ത സാഹചര്യത്തില്‍ യുഡിഎഫിന് സംഭവം കനത്ത തിരിച്ചടിയാകുമെന്നു ഉറപ്പായിരിക്കുകയാണ്.

Advertisements

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.