എസ് എസ് എൽ സി പരീക്ഷയുടെ ഉത്തര പേപ്പറുകള്‍ റോഡരികില്‍ .

കോഴിക്കോട്: എസ് എസ് എൽ സി പരീക്ഷയുടെ ഉത്തര പേപ്പറുകള്‍ റോഡരികില്‍ . കോഴിക്കോട് കായണ്ണ എച്ച്എസ്എസില്‍ നിന്ന് മൂല്യനിര്‍ണയ ക്യാ‌മ്പിലേക്ക് അയയ്ക്കാന്‍ ഇരുചക്രവാഹനത്തില്‍ കൊണ്ടുപോയ പേപ്പറാണ് വഴിയിലായത് . വീഴ്ച വരുത്തിയ ഓഫീസ് അസിസ്റ്റന്റിനെ സസ്പെന്‍ഡ് ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. മലയാളം, സംസ്കൃതം, അറബിക് പരീക്ഷകളുടെ ഉത്തരപ്പേപ്പര്‍ കെട്ടാണ് സ്കൂളില്‍ നിന്ന് ഒരു കിലോമീറ്റര്‍ അകലെ കണ്ടെത്തിയത്. കുറ്റിവയലിന് സമീപം പേപ്പര്‍ കെട്ട് കിടക്കുന്നത് കണ്ട ഒരു നാട്ടുകാരന്‍ ഉത്തര പേപ്പറുകൾ സമീപത്തെ കടയില്‍ ഏല്‍പ്പിക്കുകയായിരുന്നു. പരീക്ഷ കഴിഞ്ഞതിന് ശേഷം മൂല്യനിര്‍ണയ ക്യാമ്പിലേക്ക് അയയ്ക്കുന്നതിനായി പോസ്റ്റ് ഓഫിസിലേക്ക് കൊണ്ടുപോകുന്നതിനിടയിൽ വീണുപോയി എന്നാണ് വിശദീകരണം.ഉത്തരപേപ്പറുകൾ അടങ്ങിയ കെട്ടുകള്‍ ബൈക്കിന് പിന്നിലാണ് സൂക്ഷിച്ചിരുന്നത്. റോഡരികില്‍ തെറിച്ച് വീണത് ജീവനക്കാരന്‍ അറിഞ്ഞി ല്ല. കിട്ടിയ വ്യക്തി വിവരമറിയിച്ചതിനെത്തുടര്‍ന്ന് സ്കൂള്‍ അധികൃതരെത്തി പേപ്പര്‍ കെട്ടുകള്‍ തിരികെ വാങ്ങുകയായിരുന്നു. കോഴിക്കോട് ഉപവിദ്യാഭ്യാസ ഡയറക്ടര്‍ ഇ കെ സുരേഷ് കുമാര്‍ സ്കൂളിലെത്തി പരിശോധന നടത്തി. അച്ചടക്ക നടപടി വേണമെന്ന് രക്ഷിതാക്കളും നാട്ടുകാരും രേഖാമൂലം ആവശ്യപ്പെടുകയായിരുന്നു.

Advertisements

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.