ശബരിമല വിഷയം പ്രചാരണത്തിൽ ഉന്നയിക്കുന്നതിൽ തടസമില്ലെന്ന് തെരഞ്ഞെടുപ്പ് കമ്മീഷൻ.


തിരുവനന്തപുരം: ശബരിമല വിഷയം പ്രചാരണത്തിൽ ഉന്നയിക്കുന്നതിൽ തടസമില്ലെന്ന് തെരഞ്ഞെടുപ്പ് കമ്മീഷൻ.ശബരിമലയുടെ ചിത്രമോ പോലീസ് നടപടിയുടെ ചിത്രമോ പ്രചാരണത്തിന് ഉപയോഗിക്കരുത്. അയ്യപ്പന്‍റെ പേരിൽ വോട്ടു പിടിക്കരുത്. ആരാധനാലയങ്ങളെ പ്രചാരണത്തിന് ഉപയോഗിക്കാനാവില്ല. മതത്തിന്റെ പേരിൽ വോട്ടു തേടരുത്.സർവ്വകക്ഷിയോഗത്തിലാണ് സംസ്ഥാന തെരഞ്ഞെടുപ്പ് കമ്മീഷണർ ടിക്കാറാം മീണ ഇക്കാര്യം അറിയിച്ചത്.നിലപാട് സർവകക്ഷി യോഗത്തിൽ മുഖ്യ തെരഞ്ഞെടുപ്പ് ഓഫീസർ ആവർത്തിച്ചു. അതിര് കടന്ന് ശബരിമല വിഷയം ഉപയോഗിച്ചാൽ ഇടപെടുമെന്നും ടിക്കാറാം മീണ യോഗത്തിൽ വ്യക്തമാക്കിയിട്ടുണ്ട്. അയോധ്യപ്രശ്നം പോലെയും മുത്തലാഖ് പോലെയും ശബരിമല വിഷയം പ്രചാരണത്തിന് ഉപയോഗിക്കാമെന്നത് സംബന്ധിച്ച് വ്യക്തത ലഭിച്ചതായി ബിജെപി സംസ്ഥാന അധ്യക്ഷൻ പി.എസ് ശ്രീധരൻ പിള്ള യോഗത്തിനുശേഷം പറഞ്ഞു.

Advertisements

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.