സഭാവിട്ടുപോകാൻ സിസ്റ്റർ ലൂസി കളപ്പുരക്ക് നോട്ടീസ്,

കൽപ്പറ്റ : ചാനല്‍ ചര്‍ച്ചകളില്‍ പങ്കെടുത്ത കാരണം പറഞ്ഞുസഭ വിട്ടു പോകണമെന്ന് ആവശ്യപ്പെട്ട് സിസ്റ്റര്‍ ലൂസി കളപ്പുരയ്ക്ക് മൂന്നാമത്തെ നോട്ടീസ്. സിനഡ് തീരുമാനത്തിന് വിരുദ്ധമായി ചാനല്‍ ചര്‍ച്ചകളില്‍ പങ്കെടുത്തെന്ന കുറ്റമാണ് സിസ്റ്റര്‍ ലൂസിയ്‌ക്കെതിരെ സന്യാസിനി സഭ ചുമത്തിയിരിക്കുന്നത്. സഭ വിട്ടു പോകാന്‍ തയാറായില്ലെങ്കില്‍ പുറത്താക്കുമെന്ന അന്ത്യശാസനവും നോട്ടീസിലുണ്ട്. പുറത്തുപോകാൻ തയ്യാറായില്ലെങ്കിൽ അതിനുള്ള കാരണം ഏപ്രില്‍ 16-ന് മുന്‍പ് അറിയിക്കണം.
സിനഡ് തീരുമാനത്തിന് വിരുദ്ധമായി ചാനല്‍ ചര്‍ച്ചകളില്‍ പങ്കെടുത്ത സിസ്റ്റര്‍ ലൂസി കാറ് വാങ്ങിയതും ശമ്പളം മഠത്തിന് നല്‍കാത്തതുമൊക്കെ കന്യാസ്ത്രീകളുടെ ദാരിദ്രവ്രതത്തിന് വിരുദ്ധമാണെന്നാണ് നോട്ടീസില്‍ പറയുന്നത്. അതേസമയം, നേരത്തെ സിസ്റ്റര്‍ ലൂസിയ്ക്ക് നല്‍കിയ രണ്ടു നോട്ടീസുകളിലും കന്യാസ്ത്രീകള്‍ നടത്തിയ സമരത്തില്‍ പങ്കെടുത്തെന്ന കുറ്റമാണ് ചുമത്തിയിരുന്നത്. കന്യാസ്ത്രീകള്‍ നടത്തിയ സമരത്തില്‍ പങ്കെടുത്തെന്ന കുറ്റം ഇത്തവണത്തെ നോട്ടീസിലില്ല.സ്വയം ഒഴിഞ്ഞു പോകാന്‍ തയ്യാറാണെങ്കില്‍ വ്രത മോചനത്തിനുള്ള സൗകര്യങ്ങളെല്ലാം ചെയ്ത് തരാമെന്നും 18 പേജുള്ള നോട്ടീസില്‍ പറയുന്നുണ്ട്.

എന്തും ഓൺലൈനിൽ വാങ്ങാൻ 
 flipkart.com

എന്തും ഓൺലൈനിൽ വാങ്ങാൻ
flipkart.com
Advertisements

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.