തെരഞ്ഞെടുപ്പ് കമ്മീഷന്റെ നിർദേശം പൂർണ്ണമായി കാറ്റിൽ പറത്തി ആറ്റിങ്ങലിൽ കോൺഗ്രസ് പോസ്റ്ററുകൾ.

തിരുവനന്തപുരം: ശബരിമലയുടെ ചിത്രങ്ങളോ പോലീസ് നടപടിയോ പ്രചരണത്തിനു ഉപയോഗിക്കരുതെന്ന തെരഞ്ഞെടുപ്പ് കമ്മീഷന്റെ നിർദേശം പൂർണ്ണമായി കാറ്റിൽ പറത്തി കൊണ്ട്ആറ്റിങ്ങൽ മണ്ഡലത്തിൽ കോൺഗ്രസ് പോസ്റ്ററുകൾ. കോൺഗ്രസ്സ് സ്ഥാനാർത്ഥിക്ക് വേണ്ടിയാണ് വ്യാപകമായി പോസ്റ്ററുകൾ പതിച്ച്‌ ശബരിമലയുടെ ചിത്രം സഹിതം വോട്ടു ചോദിക്കുന്നത്.ശബരിമലയുടെ ചിത്രങ്ങളോ പോലീസ് നടപടിയോ പ്രചാരണ വിഷയമാക്കരുതെന്ന മുഖ്യ തെരഞ്ഞെടുപ്പ് ഓഫീസറുടെ നിർദേശം വന്നു മണിക്കൂറുകൾക്കുള്ളിലാണ് പോസ്റ്ററുകൾ രംഗത്ത് വന്നത്.

ശബരിമലയെ കലാപഭൂമി ആക്കിയവർക്കെതിരെ പ്രതിഷേധ വോട്ടു ചെയ്യാനാണ് പോസ്റ്ററുകളിൽ ആഹ്വാനം ചെയ്തിരിക്കുന്നത്. ശബരിമല പ്രചരണ വിഷയമാക്കരുതെന്ന നിർദേശം അനുസരിക്കില്ലെന്നു കോൺഗ്രസും ബിജെപിയും നേരത്തേ പ്രഖ്യാപിച്ചിരുന്നു.

അയ്യപ്പന്റെ ചിത്രം ഉപയോഗിച്ച് ലഘു ലേഖ പുറത്തിറക്കിയ ബിജെപിക്കെതിരെ ഇടതു മുന്നണി മുഖ്യ തെരഞ്ഞെടുപ്പ് ഓഫീസർക്കു പരാതി നൽകിയിരുന്നു. ശബരിമല കർമ സമിതിയുടെ പേരിലുള്ള ലഖുലേഖയാണ് പരാതിക്കു കാരണമായത്. ബി ജെ പി നിലപാട് തന്നെയാണ് കോൺഗ്രസിൻറെതെന്നും,ഇത് ഉറപ്പിക്കാം.

Advertisements

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.