ലൈംഗീകപീഡനക്കേസിൽ പ്രതികളാക്കപെട്ട കോൺഗ്രസ് എം എൽ എ മാർക്കും, കോൺഗ്രസ് ടിക്കറ്റ് നൽകുന്നു.

തീരുവനന്തപുരം : ലൈംഗീകപീഡനക്കേസിൽ പ്രതികളാക്കപെട്ട കോൺഗ്രസ് എം എൽ എ മാരായ മൂന്നു പേർക്കും ലോക്സഭാ തിരഞ്ഞെടുപ്പിൽ മത്സരിക്കാൻ കോൺഗ്രസ് ടിക്കറ്റ് നൽകുന്നു.

കോണ്‍ഗ്രസ് എംഎല്‍എമാരായ ഹൈബി ഈഡന്‍, അടൂര്‍ പ്രകാശ്, എ പി അനില്‍കുമാര്‍ എന്നിവര്‍ക്കെതിരെ ലൈഗിക പീഡനത്തിന് ക്രൈംബ്രാഞ്ച് കഴിഞ്ഞ ദിവസം കേസെടുത്തത്തിനു തൊട്ടുപിറകെയാണ് ഇവരെ കോൺഗ്രസ് പാർട്ടി സ്ഥാനാർത്ഥികളാക്കാൻ തീരുമാനിച്ചിരിക്കുന്നത്. ഈ എം എൽ എ മാരുടെ പേരിൽ സോളാർ കേസിൽ ക്രൈം ബ്രാഞ്ച് കേസ്സെടുത്ത വിവരം ഹൈ കമാന്റിൽ നിന്നും ആദ്യം മറച്ചുവെച്ചതായും,
ആരോപണമുണ്ട്.അതേസമയം, സോളാര്‍ കേസില്‍ ആരോപണം നേരിടുന്ന നേതാക്കള്‍ തെരഞ്ഞെടുപ്പില്‍ മത്സരിച്ചാല്‍ എതിര്‍ സ്ഥാനാര്‍ത്ഥിയായി മത്സരിക്കുമെന്ന് പരാതിക്കാരി രംഗത്ത് വന്നിട്ടുണ്ട്.സോളാര്‍ കേസില്‍ താന്‍ ആരോപണം ഉന്നയിച്ച നേതാക്കള്‍ തെരഞ്ഞെടുപ്പില്‍ മത്സരിച്ചാല്‍ ഏതെങ്കിലും ഒരു മണ്ഡലത്തില്‍ മത്സരിക്കാനിറങ്ങുമെന്നാണ് പരാതിക്കാരിയുടെ ഭീഷണി മുഴക്കിയിരിക്കുന്നത്‌.

ഉമ്മന്‍ ചാണ്ടി, കെസി വേണുഗോപാല്‍, അടൂര്‍ പ്രകാശ്, ഹൈബി ഈഡന്‍, എ പി അനില്‍കുമാര്‍ എന്നിവരില്‍ ആരെങ്കിലും സ്ഥാനാര്‍ഥിയായാല്‍ അതില്‍ ഏതെങ്കിലും മണ്ഡലത്തില്‍ താന്‍ മത്സരിക്കുമെന്നാണ് അവരുടെ പ്രഖ്യാപനം. ലൈംഗിക പീഡനക്കേസിലടക്കം ഇവര്‍ക്കെതിരെയുള്ള തെളിവുകള്‍ വോട്ടര്‍മാരെ അറിയിച്ചുകൊണ്ടാവും മത്സരമെന്നും പരാതിക്കാരി പറയുന്നുണ്ട്.

സോളാര്‍ വ്യവസായം തുടങ്ങാന്‍ സഹായിക്കാമെന്ന് വാഗ്ദാനം ചെയ്ത് ശാരീരികമായി ഉപദ്രവിച്ചുവെന്ന പരാതിയിലാണ് ക്രൈം ബ്രാഞ്ച് ഇവർക്കെതിരെ കേസ് എടുത്തിരുന്നത്..

ഹൈബി ഈഡനെതിരെ ബലാത്സംഗത്തിനാണ് കേസ്. അടൂര്‍ പ്രകാശിനും, എപി അനില്‍കുമാറിനുമെതിരെ സ്ത്രീത്വത്തെ അപമാനിക്കല്‍, പ്രകൃതി വിരുദ്ധ ലൈംഗിക പീഡനം എന്നിവയാണ് ചുമത്തിയിരിക്കുന്നത്. ഇവര്‍ നല്‍കിയ പരാതിയില്‍ ഉമ്മന്‍ ചാണ്ടിക്കും, കെ.സി വേണുഗോപാലിനുമെതിരെ ബലാത്സംഗത്തിന് നേരത്തെ കേസെടുത്തിരുന്നു.

=======================

Advertisements

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.