എറണാകുളത്ത് ഹൈബി ഈഡനെതിരെ പരാതികാരി മത്സരിച്ചെക്കും, തെരെഞ്ഞെടുപ്പിൽ സോളാറും കത്തും,

കൊച്ചി : എറണാകുളം ലോക് സഭാമണ്ഡലത്തിൽ ഹൈബി ഈഡനെ സ്ഥാനാര്‍ത്ഥിയായി പ്രഖ്യാപിച്ചസാഹചര്യത്തിൽ സോളാര്‍ പീഡന കേസിലെ പരാതികാരി മത്സരരംഗത്ത് വരുമെന്ന് ഉറപ്പായി. തന്റെ പീഡന പരാതിയില്‍ പൊലീസ് കേസ് രജിസ്റ്റര്‍ ചെയ്ത നേതാക്കള്‍ തിരഞ്ഞെടുപ്പില്‍ മത്സരിച്ചാല്‍ ഇവര്‍ക്കെതിരെ ഏതെങ്കിലും ഒരു മണ്ഡലത്തില്‍ മത്സരിക്കുമെന്ന് പരാതികാരി നേരത്തെ വ്യക്തമാക്കിയിരുന്നതാണ്. ഇതോടെ ഈ തിരഞ്ഞെടുപ്പിലും സോളാര്‍ ചര്‍ച്ചയാകുന്നതിന് സാധ്യത തെളിയുകയാണ്.തെരെഞ്ഞെടുപ്പിൽ സോളാറും കത്തുമെന്നു ചുരുക്കം.

സ്വതന്ത്രയായിട്ടായിരിക്കും മത്സരിക്കുകഎന്നും, താന്‍ ഉന്നിയിച്ചത് വ്യാജ ആരോപണമല്ലെന്നും, കൃത്യമായ തെളിവുകള്‍ കൈവശമുണ്ടെന്നും, അത് സഹിതമാണ് മത്സരിക്കുക എന്നും പരാതികാരി പറഞ്ഞിരുന്നുന്നതാണ്. മുമ്പ് ബാലകൃഷ്ണപിള്ളയുടെ കേരള കോണ്‍ഗ്രസ് ബിയുമായി ബന്ധമുണ്ടായിരുന്നുവെന്നും, ഇപ്പോള്‍ അത്തരം രാഷ്ട്രീയ ബന്ധങ്ങളില്ലെന്നും പരാതികാരി പറഞ്ഞിട്ടുണ്ട്. ഇടതുപക്ഷത്തുള്ള കേരള കോണ്‍ഗ്രസ് ബിയുമായി രാഷ്ട്രീയ ബന്ധമുള്ളതായി പരാതികാരി തുറന്ന് പറഞ്ഞത് എ ല്‍ഡിഎഫിനെയും വെട്ടിലാക്കിയിട്ടുണ്ട്.

രാഷ്ട്രീയമായി കോണ്‍ഗ്രസ് നേതാക്കളെ തകര്‍ക്കാന്‍ എല്‍ഡിഎഫ് സോളാര്‍ ആയുധമായി ഉപയോഗിക്കുന്നതായിട്ടാണ് യുഡിഎഫ് ആരോപിക്കുന്നത്. നേരത്തെ ലോക്‌സഭാ തിരഞ്ഞെടുപ്പ് പ്രഖ്യാപിച്ചതിന് പിറകേ മൂന്ന് കോണ്‍ഗ്രസ് എംഎല്‍എമാര്‍ക്കെതിരെ ലൈംഗികപീഡനത്തിന് കേസെടുത്തിരുന്നു. കോന്നി എംഎല്‍എ അടൂര്‍ പ്രകാശ്, എറണാകുളം എംഎല്‍എ ഹൈബി ഈഡന്‍, വണ്ടൂര്‍ എംഎല്‍എ എ.പി അനില്‍കുമാര്‍ എന്നിവര്‍ക്കെതിരെയാണ് ക്രൈം ബ്രാഞ്ച് കേസെടുത്തത്.

Advertisements

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.