മുസ്‌ലീം ലീഗിന് ജയിക്കാന്‍ തീവ്രവാദികളുടെ വോട്ട് വേണ്ടെന്നു മുനീർ,

തിരുവനന്തപുരം: ലോക്‌സഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പില്‍ മുസ്‌ലീം ലീഗിന് ജയിക്കാന്‍ തീവ്രവാദികളുടെ വോട്ട്വേണ്ടെന്നും,എസ്.ഡി.പി.ഐയുടെ സഹായത്തില്‍ ജയിക്കുന്നതിനേക്കാള്‍ നല്ലത് പാര്‍ട്ടി പിരിച്ചുവിടുന്നതാണെന്നും എം കെ മുനീര്‍.

മുസ്‌ലീം ലീഗും എസ്.ഡി.പി.ഐയും തമ്മില്‍ കൊണ്ടോട്ടിയിലെ കെ.ടി.ഡി.സി ഹോട്ടലില്‍വെച്ച് ചര്‍ച്ച നടത്തിയത് വിവാദമായ സാഹചര്യത്തിലാണ് മുനീറിങ്ങനെ പറഞ്ഞത്.
എസ്.ഡി.പി.ഐയുടെ വോട്ട് വേണ്ടെന്ന് വെക്കാന്‍ ലീഗ് തയ്യാറാവുമോയെന്ന് സി.പി.ഐ.എം ചോദിക്കുമ്പോൾ, അത്തരം കടുത്ത നിലപാടിലേക്ക് പോകാന്‍ ഇ.ടി മുഹമ്മദ് ബഷീറോ കുഞ്ഞാലിക്കുട്ടിയോ തയ്യാറാകാത്ത സാഹചര്യത്തിലാണ് എസ്.ഡി.ഐ.യുടെ വോട്ട് വേണ്ടെന്ന നിലപാടുമായി മുനീര്‍ പ്രതികരിച്ചിരിക്കുന്നത്.മുസ്‌ലീം ലീഗ് സ്ഥാനാര്‍ത്ഥികളായ പി.കെ കുഞ്ഞാലിക്കുട്ടിയും ഇ.ടി മുഹമ്മദ് ബഷീറുമായിരുന്നു എസ്.ഡി.പി.ഐ നേതാക്കളുമായി കഴിഞ്ഞ ദിവസം കൂടിക്കാഴ്ച നടത്തിയത്.

എസ്.ഡി.പി.ഐ നേതാക്കളായ നസറുദ്ദീന്‍ എളമരം, അബ്ദുള്‍ മജീദ് ഫൈസി എന്നിവരും ചര്‍ച്ചയില്‍ പങ്കെടുത്തിരുന്നു. അതേസമയം, രാഷ്ട്രീയ ചര്‍ച്ച നടന്നെന്ന വാര്‍ത്തകള്‍ ലീഗ് തള്ളിയിരുന്നു. എസ്.ഡി.പി.ഐയുമായി ഒരു ബന്ധവുമില്ലെന്നും ചര്‍ച്ച നടത്തിയിട്ടില്ലെന്നുമായിരുന്നു ലീഗിന്റെ വിശദീകരണം. അതേസമയം ചര്‍ച്ച എസ്.ഡി.പി.ഐ സ്ഥിരീകരിക്കുകയുണ്ടായി.
പറപ്പൂര് പഞ്ചായത്തില്‍ എസ്.ഡി.പി.ഐ ബന്ധം ഉപേക്ഷിക്കാന്‍ സി.പി.ഐ.എം തയ്യാറാകുമോയെന്നും മുനീര്‍ ചോദിച്ചിട്ടുണ്ട്. കണ്ണൂരില്‍ സി.പി.ഐ.എമ്മിന്റെ അക്രമത്തെ പ്രതിരോധിക്കാൻ സുധാകരന്‍ അവിടെ ജയിക്കണമെന്നും മുനീര്‍ പറഞ്ഞു.

Advertisements

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.