വടകരയിൽ ജയരാജനെതിരെ കെ മുരളീധരൻ,

തിരുവനന്തപുരം:വടകരയില്‍ കെ. മുരളീധരൻ യു ഡിഎഫ് സ്ഥാനാർതഥി യായി അങ്കത്തട്ടിലിറങ്ങും. ഇക്കാര്യത്തിൽ നിർണായക നീക്കം നടത്തിയത് എഐസിസി ജനറല്‍ സെക്രട്ടറി ഉമ്മന്‍ ചാണ്ടിയാണ്. കെപിസിസി അധ്യക്ഷന്‍ മുല്ലപ്പള്ളി രാമചന്ദ്രന്‍ മത്സരിക്കാനില്ലെന്ന നിലപാടില്‍ ഉറച്ചു നിന്നതും ടി.സിദ്ധിഖിന് വയനാട് വേണമെന്ന് എ ഗ്രൂപ്പ് വാശിപടിച്ചതുമാണ് വടകരയിലെ സ്ഥാനാര്‍ഥി നിര്‍ണയം വൈകാൻ കാരണ മായത്. വടകരയില്‍ കരുത്തനായ സ്ഥാനാര്‍ഥി വേണമെന്ന ആവശ്യം കോണ്‍ഗ്രസില്‍ ശക്തമായിരുന്നു എന്നതാണ് യാഥാർഥ്യം.

മുല്ലപ്പള്ളി മത്സരിക്കാന്‍ ഇല്ലെന്നു വ്യക്തമാക്കിയതോടെ വിദ്യാ ബാലകൃഷ്ണന്‍, ബിന്ദു കൃഷ്ണ, അഡ്വ. പ്രവീണ്‍കുമാര്‍ എന്നിവരെയും പരിഗണിച്ചിരുന്നു.എതിരാളി ആരാണെന്നു അറിഞ്ഞതോടെ ബിന്ദുകൃഷ്ണ ഉൾപ്പടെ ഉള്ളവർ ഭയപ്പാടോടെ പിൻവാങ്ങുകയായിരുന്നു.
പ്രതിസന്ധി മറികടക്കാന്‍ പ്രവീണ്‍കുമാറിനെ സ്ഥാനാര്‍ഥിയാക്കാന്‍ തീരുമാനിച്ചെങ്കിലും,സ്ഥാനാർത്ഥി പോരെന്നായിരുന്നു അകത്തളങ്ങളിലെ സംസാരം.

എഐസിസി ജനറല്‍ സെക്രട്ടറി മുകുള്‍ വാസ്‌നി മുല്ലപ്പള്ളിയെ അനുനയിപ്പിക്കാന്‍ ശ്രെമിച്ചതും പരാജയപ്പെടുകയായിരുന്നു.കരുത്തനായ സ്ഥാനാര്‍ഥി വേണമെന്ന് കോണ്‍ഗ്രസ് ആര്‍എംപിയും ലീഗും പരസ്യമായി ആവശ്യപ്പെടുന്ന സ്ഥിതിവിശേഷവും ഉണ്ടായി. ഇതിനിടെയാണ് ഉമ്മന്‍ ചാണ്ടി മുല്ലപ്പള്ളിയെ ബന്ധപ്പെട്ട്, വടകരയില്‍ കെ. മുരളീധരന്‍ മത്സരിക്കാന്‍ തയാറാണെന്ന വിവരം അറിയിക്കുന്നത്.

Advertisements

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.