സൗദിയിൽ മരിച്ച യുവാവിന്റെ മൃതശരീരത്തിന് പകരമെത്തിയത് ശ്രീലങ്കന്‍ യുവതിയുടെ മൃതദേഹം


പത്തനംതിട്ട:മൃതുദേഹം മാറി ബന്ധുക്കൾ കഷ്ടത്തിലായി. സൗദി അറേബ്യയില്‍ മരിച്ച യുവാവിന്റെ മൃതശരീരത്തിന് പകരം നാട്ടിലെത്തിച്ചത് വിദേശവനിതയുടെ മൃതദേഹം. കോന്നി കുമ്മണ്ണൂര്‍ സ്വദേശി റഫീഖിന്റെ മൃതദേഹത്തിന് പകരമാണ് ശ്രീലങ്കന്‍ യുവതിയുടെ മൃതദേഹം നാട്ടിൽ എത്തിച്ചത്. സംസ്‌കാരചടങ്ങുകള്‍ക്കായി മൃതദേഹം എടുത്തപ്പോഴാണ് മൃതുദേഹം മാറിയ വിവരം ബന്ധുകള്‍ അറിയുന്നത്.

കോന്നി സ്വദേശിയായ ഈട്ടിമൂട്ടില്‍ റഫീഖ് ഹൃദയാഘാതത്തെ തുടര്‍ന്നാണ് സൗദിയിൽ മരണപ്പെടുന്നത്. സൗദി എയര്‍ലെന്‍സിലാണ് മൃതദേഹം നാട്ടിലെത്തിച്ചത്. രാവിലെ മരണാനന്തര ചടങ്ങുകള്‍ക്കായി മൃതദേഹം എടുത്തപ്പോഴാണ് മൃതദേഹം മാറിയെന്ന കാര്യം മനസിലായത്. തുടര്‍ന്ന് ബന്ധുക്കള്‍ പൊലീസില്‍ വിവരം അറിയിച്ചശേക്ഷം ശേഷം മൃതദേഹം മെഡിക്കല്‍ കോളേജ് മോര്‍ച്ചറിയിലേക്ക് മാറ്റുകയായിരുന്നു.

Advertisements

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.