അമേഠിയിൽ രാഹുലിനോട് മാറ്റുരക്കുന്നത് സ്‌മൃതി ഇറാനി,

ലഖ്‌നൗ: രാജ്യം മാത്രമല്ല, ലോകം തന്നെ ആകാംക്ഷയോടെ ഉറ്റുനോക്കുന്ന ലോക്സഭാമണ്ഡലമാണ് അമേഠി.
ലോക്‌സഭ തെരഞ്ഞെടുപ്പിനുള്ള ബിജെപി സ്ഥാനാര്‍ഥികളുടെ പട്ടിക കൂടി പുറത്ത് വന്നതോടെ അമേഠിയിലെ പോരാട്ടത്തിന് ചൂടേറി. കോണ്‍ഗ്രസ് സ്ഥാനാര്‍ഥിയായി പാര്‍ട്ടി അധ്യക്ഷന്‍ രാഹുല്‍ ഗാന്ധി വീണ്ടും ജനവിധി തേടുന്ന അമേഠിയിൽ ബിജെപി ഇത്തവണയും രംഗത്തിറക്കിയത് കഴിഞ്ഞ തവണത്തേത് പോലെ തന്നെ കേന്ദ്ര മന്ത്രി സ്മൃതി ഇറാനിയെ.

കഴിഞ്ഞ തെരഞ്ഞെടുപ്പില്‍ രാഹുല്‍ ഗാന്ധി സ്മൃതി ഇറാനിയെ ഒരു ലക്ഷത്തിലേറെ വോട്ടുകള്‍ക്കായിരുന്നുതോല്‍പ്പിച്ചത്. മണ്ഡലത്തില്‍ പരാജയപ്പെട്ടെങ്കിലും സ്മൃതി ഇറാനി അമേഠിയില്‍ അന്നുമുതൽ സജീവമായിരുന്നു. കേന്ദ്ര മന്ത്രിയുടെ തിരക്കിനിടയിലും അവര്‍ മണ്ഡലവുമായി അടുത്ത ബന്ധം പുലര്‍ത്തിവന്നു . ജയിച്ച എംപിയേക്കാള്‍ കൂടുതല്‍ കാര്യങ്ങള്‍ അമേഠിക്കായി തോറ്റ സ്മൃതി ഇറാനി ചെയ്തുവെന്ന് മോദി പ്രസംഗിക്കുകവരെ ഉണ്ടായി. എംപിയായ രാഹുലിനെ മണ്ഡലത്തില്‍ കാണാനില്ലെന്ന് ആരോപണവുമായി ബിജെപി അമേഠിയില്‍ പോസ്റ്റര്‍ പ്രചാരണം വരെ നടത്തി. രാഹുല്‍ ഗാന്ധി രണ്ടു മാസം മുന്‍പുതന്നെ ഇവിടെ പ്രചാരണത്തിന് തുടക്കം കുറിച്ചിരുന്നു.

Advertisements

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.