മധ്യവേനലവധിക്ക്പിരിയുമ്പോൾ, കടിച്ചുകൊണ്ട് ആഘോഷം, മൂന്നാം വർഷക്കാരൻ രണ്ടാം വർഷക്കാരിയെ കടിച്ചു ആഘോഷം പ്രശ്നമായി, പരാതിയായി,

കൊട്ടിയം: മധ്യവേനലവധിക്ക് കോളേജ് അടച്ചപ്പോള്‍ വിദ്യാർത്ഥികൾ തമ്മിൽ കടിച്ചുകൊണ്ട് ആഘോഷം. പരസ്പരം കടിച്ചുകൊണ്ടുള്ള വിദ്യാര്‍ഥികളുടെ വിചിത്രമായ ആഘോഷം പൊടിപൊടിച്ചപ്പോൾ, കടിയുടെ ആഘോഷം പ്രശ്നമായി, പരാതിയായി. ഒടുവില്‍ സീനിയര്‍ വിദ്യാര്‍ത്ഥി കടിച്ചെന്ന പരാതിയുമായി ജൂനിയർ വിദ്യാര്‍ത്ഥിനി രംഗത്തുവന്നു. കൊട്ടിയം എസ്എന്‍ പോളിടെക്‌നിക് കോളജിലാണ് കടി ഒരു സംഭവമായി മാറിയത്.

കോളജിലെ മൂന്നാം വര്‍ഷ സിവില്‍ വിദ്യാര്‍ഥിയാണ് രണ്ടാം വര്‍ഷ വിദ്യാര്‍ഥിനിയുടെ കൈയില്‍ കടിച്ചത്. ഇതേതുടര്‍ന്ന് ജൂനിയര്‍ ക്ലാസിലെ പെണ്‍കുട്ടിയുടെ കയ്യില്‍ കടിച്ചെന്ന പരാതിയുടെ അടിസ്ഥാനത്തില്‍ സീനിയര്‍ വിദ്യാര്‍ഥിക്കെതിരെ പോലീസ് കേസ് എടുക്കുകയും ചെയ്തു.

വേനലവധിയുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് കോളജ് അടയ്ക്കുന്ന ദിവസം വ്യത്യസ്തമായി ആഘോഷിക്കാനാണ് വിദ്യാര്‍ഥികള്‍ പരസ്പരം കടിച്ചത്. ബുധനാഴ്ച വൈകിട്ട് 4.30നായിരുന്നു കോളേജിലെ വിചിത്രമായ ആഘോഷം നടന്നത്. മൂന്നാം വര്‍ഷ സിവില്‍ വിദ്യാര്‍ഥികള്‍ അവരുടെ ക്ലാസിലെ വിദ്യാര്‍ഥിനികളുടെ കൈയിലാണു കടിച്ചത്. പിന്നീട് ഇവരില്‍ ചിലര്‍ രണ്ടാം വര്‍ഷ സിവില്‍ വിദ്യാര്‍ഥിനികളെയും തടഞ്ഞു നിര്‍ത്തി കൈയില്‍ കടിക്കുകയായിരുന്നു.

പരാതിയുമായി വീട്ടിലെത്തിയ ഒരു പെണ്‍കുട്ടി പിന്നീട് സ്വകാര്യ ആശുപത്രിയില്‍ ചികിത്സ തേടുകയും, കൊട്ടിയം പോലീസിലും കോളേജ് അധികൃതര്‍ക്കും പരാതി നല്‍കുകയും ചെയ്തതോടെയാണ് സംഭവം പ്രശ്നമാകുന്നത്. വിദ്യാര്‍ഥിനിയുടെ കയ്യില്‍ കടിച്ചെന്നു പറയുന്ന മൂന്നാം വര്‍ഷ വിദ്യാര്‍ഥി സംഭവത്തിനു ശേഷം ഒളിവില്‍ പോയി. കടിച്ച മൂന്നാം വർഷ വിദ്യാർത്ഥിയെ കോളേജില്‍ നിന്ന് പ്രിന്‍സിപ്പല്‍ പുറത്താക്കുകയും ചെയ്തു.

Advertisements

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.