ഡി.വൈ.എസ്.പിമാരെ സി.ഐമാരായി തരംതാഴ്ത്തിയ സര്‍ക്കാര്‍ നടപടി റദ്ദാക്കി,

തിരുവനന്തപുരം: അച്ചടക്ക നടപടി വിധെയരായതിന്റെ പേരിൽ ഏഴ് ഡി.വൈ.എസ്.പിമാരെ സി.ഐമാരായി തരംതാഴ്ത്തിയ സര്‍ക്കാര്‍ നടപടി റദ്ദാക്കി കൊണ്ട് കേരള അഡ്മിനിസ്ട്രേറ്റീവ് ട്രൈബ്യൂണല്‍ ഉത്തരവായി. നിലനില്‍ക്കുന്നത് ഗുരുതരമായ ആരോപണങ്ങളാണെന്ന് വിലയിരുത്തി മൂന്ന് പേരെ തരംതാഴ്ത്തിയ നടപടിറദ്ദാക്കണമെന്ന ആവശ്യം ട്രിബുണൽ നിരസിച്ചു.

കോട്ടയം സി.ബി.സി.ഐ.ഡി ഡി.വൈ.എസ്.പിയായിരുന്ന എസ്. അശോക് കുമാര്‍, ആലപ്പുഴ ജില്ലാ സ്പെഷ്യല്‍ ബ്രാഞ്ച് ഡിവൈ.എസ്.പിയായിരുന്ന ടി. അനില്‍കുമാര്‍, മലപ്പുറം എസ്.ബി.സി.ഐ.ഡി ഡിവൈ.എസ്.പിയായിരുന്ന ആര്‍. സന്തോഷ് കുമാര്‍, എറണാകുളം റൂറല്‍ ജില്ലാക്രൈം ഡിറ്റാച്ച്മെന്റ് ഡി.വൈ.എസ്.പിയായിരുന്ന കെ. എസ് ഉദയഭാനു, എറണാകുളം റൂറല്‍ ജില്ല സ്പെഷ്യല്‍ ബ്രാഞ്ച് ഡി.വൈ.എസ്.പിയായിരുന്ന വി.ജി രവീന്ദ്രനാഥ്, വയനാട് നാര്‍ക്കോട്ടിക് സെല്‍ ഡി.വൈ.എസ്.പിയായിരുന്ന എം.കെ മനോജ് കബീര്‍, കോഴിക്കോട് നാദാപുരം സബ് ഡിവിഷനിലെഡി.വൈ.എസ്.പിയായിരുന്ന ഇ. സുനില്‍കുമാര്‍ എന്നിവരുടെ തരംതാഴ്ത്തലാണ് കേരള അഡ്മിനിസ്ട്രേറ്റീവ് ട്രൈബ്യൂണല്‍ റദ്ദാക്കിയത്.

മട്ടാഞ്ചേരി ഡി.വൈ.എസ്.പിയായിരുന്ന എസ്. വിജയന്‍, മലപ്പുറം ജില്ലാ സ്പെഷ്യല്‍ ബ്രാഞ്ച് ഡി.വൈ.എസ്.പിയായിരുന്ന എം. ഉല്ലാസ് കുമാര്‍, പാലക്കാട് എസ്.ബി.സി.ഐ.ഡിഡി.വൈ.എസ്.പിയായിരുന്ന എ. വിപിന്‍ദാസ് എന്നിവരുടെ ഹരജികളാണ് ട്രൈബ്യൂണല്‍ തള്ളിയത്.

Advertisements

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.