പത്തനംതിട്ടയിൽ സ്ഥാനാര്‍ഥിയെ പ്രഖ്യാപിക്കാൻ കഴിയാതേ…..

പത്തനംതിട്ട: ബിജെപിയുടെ രണ്ടാംഘട്ട സ്ഥാനാര്‍ഥി പട്ടികയിലും പത്തനംതിട്ട ഇല്ല. പുലര്‍ച്ചെ ഒരുമണിക്കാണ് ബിജെപി കേന്ദ്ര തിരഞ്ഞെടുപ്പ് കമ്മിറ്റി 36 മണ്ഡലങ്ങളിലെ രണ്ടാംഘട്ട സ്ഥാനാര്‍ഥി പട്ടിക പുറത്തിറക്കിയത്. ആദ്യഘട്ട സ്ഥാനാര്‍ഥി പട്ടിക പ്രഖ്യാപിച്ചപ്പോള്‍ കേരളത്തിലെ പത്തനംതിട്ട മാത്രം ഒഴിച്ചിട്ടിരുന്നു. രണ്ടാംഘട്ടത്തില്‍ പത്തനംതിട്ടയിലെ സ്ഥാനാര്‍ഥിയെ പ്രഖ്യാപിക്കുമെന്നായിരുന്നു വിശദീകരണമെങ്കിലും,അതും ഉണ്ടായില്ല.

പത്തനംതിട്ട സീറ്റില്‍ അനിശ്ചിതത്വം ആര്‍എസ്എസിനെ ചൊടിപ്പിച്ചിട്ടുണ്ട്. തര്‍ക്കങ്ങള്‍ നീണ്ടുപോയാൽ പത്തനംതിട്ടയിലെ ഫലത്തെ ബാധിക്കുമെന്ന് ബി.ജെ.പി ദേശീയ നേതൃത്വത്തെ ആര്‍.എസ്.എസ് അറിയിച്ചുകഴിഞ്ഞു. എത്രയും പെട്ടെന്ന് സ്ഥാനാര്‍ഥിയെ പ്രഖ്യാപിച്ച് പ്രചരണം തുടങ്ങണമെന്നാണ്‌
ആര്‍.എസ്.എസ് ആവശ്യപ്പെടുന്നത്.. ശബരിമല പ്രശ്‌നം വോട്ടാക്കി മാറ്റുക എന്ന ലക്ഷ്യത്തോടെയാണ് പത്തനംതിട്ടയില്‍ കെ.സുരേന്ദ്രന്റെ പേര് ആര്‍.എസ്.എസ് മുന്നോട്ട് വെച്ചത്. പ്രശ്‌നം നേതാക്കള്‍ മുന്‍കയ്യെടുത്ത് പരിഹരിക്കണമെന്നാണ് ആര്‍.എസ്.എസ് ആവശ്യപ്പെടുന്നത്.

Advertisements

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.