നാഴികയ്ക്ക് നാല്‍പ്പതു വട്ടം നിലപാട് മാറ്റി വിശ്വാസ്യത കളയുന്നയാളാണ് വെള്ളാപ്പള്ളിയെന്ന് സുധീരന്‍.

ആലപ്പുഴ: നാഴികയ്ക്ക് നാല്‍പ്പതു വട്ടം നിലപാട് മാറ്റി വിശ്വാസ്യത കളയുന്നയാളാണ് വെള്ളാപ്പള്ളിയെന്ന് മുന്‍ കെ.പി.സി.സി അധ്യക്ഷന്‍ വി.എം സുധീരന്‍. വിശ്വാസ്യത നഷ്ടപ്പെട്ട ഒരു മനുഷ്യന്റെ വിലാപത്തെക്കുറിച്ച് എന്ത് പറയാനാണ്. എന്‍എസ്ഡിപി പ്രവര്‍ത്തിക്കേണ്ടതിനു വിപരീതമായാണ് വെള്ളാപ്പള്ളി പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നത്. സിപിഎം ബിജെപി ബന്ധത്തിന്റെ കണ്ണിയാണ് ഇപ്പോള്‍ വെള്ളാപ്പള്ളി. വര്‍ഗീയ ഭ്രാന്തനെന്ന് പറഞ്ഞവരാണ് ഇപ്പോള്‍ വെള്ളാപ്പള്ളിയുടെ പിറകെ നടക്കുന്നത്. സുധീരന്‍ പറഞ്ഞു.

നരേന്ദ്ര മേദിയും പിണറായി വിജയനും തമ്മില്‍ ഗൂഡ ബന്ധമുണ്ടെന്ന് വി.എം സുധീരന്‍ ആരോപിച്ചു.
രാഷ്ട്രീയമായി ഒന്നും പറയാനില്ലാത്തതുകൊണ്ടാണ് സിപി.എം കോലീബി സഖ്യമെന്ന പ്രചരണം നടത്തുന്നതെന്നും,രാഹുല്‍ ഗാന്ധി കേരളത്തില്‍ മത്സരിക്കുകയെന്നത് ജനങ്ങളുടെ ആഗ്രഹവും ആവശ്യവുമാണെന്നും സുധീരന്‍ പറഞ്ഞു. ലാവ്‌ലിന്‍ കേസ് കേള്‍ക്കാന്‍ സുപ്രീംകോടതി തയാറാണെങ്കിലും സിബിഐ തയ്യാറല്ല. ഇത് സിപിഎം ബിജെപി ബന്ധത്തിന് തെളിവാണ്. സിപിഎമ്മിനും ബിജെപിക്കും കോണ്‍ഗ്രസിനെ തോല്‍പ്പിക്കുകയെന്ന ലക്ഷ്യം മാത്രമാണുള്ളത്. തോമസ് ചാണ്ടിയുടെ നിയമലംഘനങ്ങള്‍ക്ക് ഒത്താശ ചെയ്യുന്ന സിപിഎമ്മിന് കുത്തക പാര്‍ട്ടിയുടെ മനോഭാവമാണെന്നും സുധീരന്‍ ആരോപിച്ചു.

Advertisements

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.