ഇടത് സ്ഥാനാർത്ഥിക്ക് സ്വീകരണം നൽകി എൻ.എസ്.എസ് താലൂക്ക് യൂണിയൻ പിരിച്ചുവിട്ടു.

ആലപ്പുഴ: ഇടത് സ്ഥാനാർത്ഥിക്ക് സ്വീകരണം നൽകിയ താലൂക്ക് യൂണിയൻ എൻ.എസ്.എസ് നേതൃത്വം പിരിച്ചുവിട്ടു. മാവേലിക്കര ലോക്സഭാ മണ്ഡലത്തിലെ ഇടത് സ്ഥാനാർത്ഥി ചിറ്റയം ഗോപകുമാറിന് സ്വീകരണം നൽകിയതിനാണ് എൻ.എസ്.എസ് മാവേലിക്കര യൂണിയൻ പിരിച്ചുവിട്ടത്. താലൂക്ക് യൂണിയൻ ഓഫീസിൽ താലൂക്ക് യൂണിയൻ പ്രസിഡണ്ടും രണ്ടു കമ്മിറ്റി അംഗങ്ങളും മുൻകൈയെടുത്ത് ഇടത് സ്ഥാനാർത്ഥിക്ക് സ്വീകരണം നൽകിയതാണ് വിവാദമായത്. പ്രസിഡന്‍റ് ഒഴികെയുള്ള താലൂക്ക് യൂണിയൻ കമ്മിറ്റി അംഗങ്ങളെ ചങ്ങനാശേരിയിലെ എൻ.എസ്.എസ് ആസ്ഥാനത്തേക്ക് വിളിച്ചുവരുത്തി രാജി എഴുതി വാങ്ങുകയായിരുന്നു. ഇതിന് പിന്നാലെയാണ് മാവേലിക്കര താലൂക്ക് യൂണിയൻ എൻ.എസ്.എസ് നേതൃത്വം പിരിച്ചുവിട്ടത്. അഞ്ച് അംഗ അഡ്ഹോക്ക് കമ്മിറ്റി ചുമതലക്കായി നിയോഗിച്ചിട്ടുണ്ട്.

ശബരിമല വിഷയവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് എൻ.എസ്.എസിൻറെ നയത്തിന് വിരുദ്ധമായി എൽ.ഡി.എഫ് സ്ഥാനാർത്ഥിക്ക് സ്വീകരണം നൽകിയതോടെയാണ് നേതൃത്വം ഇടപെട്ട് മാവേലിക്കര താലൂക്ക് യൂണിയൻ പിരിച്ചുവിട്ടത്. മാവേലിക്കരയിൽ യുഡിഎഫ് സ്ഥാനാർത്ഥിക്കുവേണ്ടി പ്രവർത്തിക്കണമെന്ന നിർദ്ദേശം കരയോഗം അംഗങ്ങളുടെ വീടുകളിൽ എത്തിക്കണമെന്ന നിർദ്ദേശം യൂണിയനൈൽ ചില അംഗങ്ങൾ എതിർത്തിരുന്നു.

Advertisements

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.