കുമ്മനം നടന്‍ മോഹന്‍ലാലിനെ സന്ദര്‍ശിച്ചു.


തിരുവനന്തപുരം: തിരുവനന്തപുരം ലോക്സഭാമണ്ഡലത്തിലെ ബിജെപി സ്ഥാനാര്‍ത്ഥി കുമ്മനം രാജശേഖരന്‍ നടന്‍ മോഹന്‍ലാലിനെ സന്ദര്‍ശിച്ചു.പത്മഭൂഷണ്‍ പുരസ്കാരം നേടിയ മോഹന്‍ലാലിനെ സന്ദര്‍ശിച്ച് അനുമോദനം അറിയിച്ചതായും തന്‍റെ തെരഞ്ഞെടുപ്പ് പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ക്ക് മോഹന്‍ലാല്‍ ആശംസകള്‍ നേര്‍ന്നതായും കുമ്മനം തന്നെയാണ് തന്‍റെ ഫേസ്ബുക്കില്‍ കുറിച്ചത്.
ത്രികോണ മത്സരം നടക്കുന്ന തിരുവനന്തപുരം മണ്ഡലത്തില്‍ എല്‍ഡിഎഫ് സ്ഥാനാര്‍ത്ഥി സി.ദിവാകരനോടും യുഡിഎഫ് സ്ഥാനാര്‍ത്ഥി ശശി തരൂരിനോടുമാണ് കുമ്മനം മാറ്റുരക്കുന്നത്. ബിജെപി സ്ഥാനാര്‍ത്ഥിയായി മോഹന്‍ലാലിനെ തിരുവനന്തപുരത്ത് മത്സരിപ്പിക്കാന്‍ ആര്‍എസ്എസും ബിജെപിയും സമ്മര്‍ദ്ദം ചെലുത്തിയിരുന്നതാണ്. രാഷ്ട്രീയം തന്‍റെ തട്ടകമല്ലെന്ന് മോഹന്‍ലാല്‍ ഇക്കാര്യത്തിൽ പ്രതികരിച്ച്ഒഴിക്കുകയായിരുന്നു.

Advertisements

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.