ആര്‍ ബാലകൃഷ്ണപിള്ള പൊതുവേദിയിൽ കുഴഞ്ഞുവീണപ്പോൾ പോലീസുകാർ തിരിഞ്ഞുനോക്കിയില്ലെന്ന് ആക്ഷേപം

കൊല്ലം: തെരഞ്ഞെടുപ്പ് പ്രചാരണ പരിപാടിയില്‍ പങ്കെടുത്തു സംസാരിക്കുന്നതിനിടെ കേരള കോണ്‍ഗ്രസ് ബി ചെയര്‍മാനും മുതിര്‍ന്ന നേതാവുമായ ആര്‍.ബാലകൃഷ്പിള്ള കുഴഞ്ഞു വീണു. കൊല്ലം അഞ്ചലിനു സമീപമുള്ള കോട്ടുക്കല്ലില്‍ എല്‍ഡിഎഫ് പൊതുയോഗത്തില്‍ പങ്കെടുത്ത് സംസാരിക്കുന്നതിനിടെയാണ് ബാലകൃഷ്ണപിള്ള കുഴ‍ഞ്ഞ് വീണത്. വേദിയിലുണ്ടായിരുന്ന നേതാക്കളും പ്രവര്‍ത്തകരും ചേര്‍ന്നാണ് പിള്ളയെ കൊട്ടാരക്കര താലൂക്കാശുപത്രിയില്‍ എത്തിച്ചത്.

അതേസമയം ക്യാബിനറ്റ് പദവിയുള്ള മുന്നോക്ക വികസന കോര്‍പറേഷന്‍ അധ്യക്ഷനും, കേരളാകോണ്‍ഗ്രസ് ബി ചെയര്‍മാനുമായ ആര്‍ ബാലകൃഷ്ണപിള്ള പൊതുവേദിയിൽ കുഴഞ്ഞുവീണപ്പോൾ സ്ഥലത്തുണ്ടായിരുന്ന പോലീസുകാർ തിരിഞ്ഞുനോക്കിയില്ലെന്നു ആക്ഷേപം ഉയർന്നിട്ടുണ്ട്.പിള്ള കുഴ‍ഞ്ഞു വീണപ്പോള്‍ സ്ഥലത്തുണ്ടായിരുന്ന പൊലീസുകാര്‍ തിരിഞ്ഞു നോക്കിയില്ലെന്ന ആരോപണവുമായി കേരള കോണ്‍ഗ്രസ് ബി പ്രവര്‍ത്തകര്‍ രംഗത്തെത്തിയത്. കുഴ‍ഞ്ഞു വീഴുമ്പോൾ പൊലീസുകാര്‍ നോക്കി നിന്നെന്നും പിള്ളയെ ആശുപത്രിയിലെത്തിക്കാന്‍ പൊലീസുകാര്‍ സഹായിച്ചില്ലെന്നും സ്ഥലത്തുണ്ടായിരുന്ന പാര്‍ട്ടി പ്രവര്‍ത്തകരും നേതാക്കളും ആരോപിച്ചിരിക്കുകയാണ്.

Advertisements

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.