ഭാര്യയുടെ അവിഹിതം പിടികൂടിയ ഭര്‍ത്താവിനെ കൊലപ്പെടുത്തി കഷ്ണങ്ങളായി വെട്ടി നുറുക്കി ബാഗുകളിലാക്കി കുഴിച്ചുമൂടി.

ഡല്‍ഹി: ഭാര്യയുടെ അവിഹിതം പിടികൂടിയ ഭര്‍ത്താവിനെ ഭാര്യ മൃഗീയമായി കൊലപ്പെടുത്തി കഷ്ണങ്ങളായി വെട്ടി നുറുക്കി ബാഗുകളിലാക്കി കുഴിച്ചുമൂടി. ഡല്‍ഹിയിലെ ആനന്ദ് വിഹാറിലാണ് നാടിനെ നടുക്കിയ സംഭവം അരങ്ങേറിയത്. 38കരിയായ സുനിതയാണ് ഭര്‍ത്താവ് രാജേഷിനെ കൊലപ്പെടുത്തിയത്. വിഹാറിലെ വാടക വീട്ടിൽ രാജേഷും സുനിതയും മകൻ ആനന്ദുമൊത്തു താമസിച്ചുവരുകയായിരുന്നു. സുനിതക്ക് ഒരു യുവാവുമായി അവിഹിതബന്ധം ഉണ്ടെന്ന് ആരോപിച്ച് ഭര്‍ത്താവ് സുനിതയുമായി പതിവായി വഴക്കിട്ടിരുന്നു.ഇതാണ് ഇയാളെ കൊലപ്പെടുത്താന്‍ സുനിത തീരുമാനിക്കാൻ കാരണമായത്.

മകനെ സുഹൃത്തിന്റെ വീട്ടിലേക്ക് പറഞ്ഞയച്ച ശേഷം ഭര്‍ത്താവ് രാജേഷിന് ഉറക്ക ഗുളികകള്‍ നല്‍കി മയക്കി കിടത്തിയ ശേഷം എട്ട് കഷ്ണങ്ങളായി വെട്ടി നുറുക്കുകയായിരുന്നു. പിന്നെ ശരീരാവശിഷ്ടങ്ങള്‍ ബാഗുകളിലാക്കി പല ഭാഗങ്ങളിലായി കുഴിച്ചുമൂടി. വീട്ടിലെ കിടപ്പു മുറിയിലും ഒരു ബാഗ് കുഴിച്ചിട്ടു. തുടർന്ന് ഭര്‍ത്താവിനെ കണാനില്ലെന്നുകാട്ടി പൊലീസില്‍ പരാതിയും നല്‍കി. പൊലീസ് നടത്തിയ അന്വേഷണത്തില്‍ സമീപത്തെ ഓടയില്‍നിന്നും ശരീരാവശിഷ്ടം ലഭിച്ചെങ്കിലും മറ്റ് തെളിവുകള്‍ ഒന്നും കിട്ടിയില്ല. സുനിത വാടക വീട്ടില്‍ നിന്നും താമസം മാറിയതോടെയാണ് കഥയുടെ ചുരുളഴിയുന്നത്.വീട്ടിലെ തറയില്‍ എന്തോ കുഴിയെടുത്ത് മൂടിയിട്ടുണ്ടെന്നു വീട്ടുടമസ്ഥന് മനസ്സിലായി. വീട്ടുടമസ്ഥന്‍ കുഴി തുറന്ന് പരിശോധിച്ചപ്പോൾ കൈവിരലുകള്‍ കണ്ടു. അയാൾ പൊലീസില്‍ വിവരമറിയിച്ചു. സുനിതയെ പൊലീസ് ചോദ്യം ചെയ്തതോടെ മറ്റു ശരീരാവശിഷ്ടങ്ങള്‍ ഉപേക്ഷിച്ച സ്ഥലങ്ങളും കണ്ടെത്തുകയായിരുന്നു. :

Advertisements

ഒരു മറുപടി കൊടുക്കുക

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  മാറ്റുക )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  മാറ്റുക )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  മാറ്റുക )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  മാറ്റുക )

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.